Hongera sana moi kwa ujasilia mali unaoufanya.

Hongera sana moi kwa ujasilia mali unaoufanya.

Covony

Member
Joined
Jan 3, 2013
Posts
18
Reaction score
1
kwa wale waliosoma Tegeta High School na shule za jirani na kuudhuria tuition ya history ya advance kati ya miaka ya 2005-2008, bila shaka mnamkumbuka mwalimu SIMON SIGWA aliyekuwa akifaamika kwa jina la MOI yaani Man of influence, wengi tunamkumbuka kwa umaili wake wakufundisha histori bila rejea yoyote na kujiamini, pia alikuwa akifanya solving ya history kwa umaili mkubwa,baada ya hapo sikujua alikuwa akijiusisha na nini, lakini miezi ya hivi karibuni MOI ameibuka akiendesha kipindi Eatv kama daktari wa tiba mbadara na kampuni yake ya SIGWA HARBOR CLINIC ambayo inamatawi katika mikoa mingi ya Tanzania bara, badae sigwa harbor clinic ikaendelea kujitangaza kwa kurusha vipindi vyake startv,clause radio na media nyingine nyingi.
Naamini kujiaini kwake
na umaili wake umemfikisha hapo alipo sasa.
Binafsi nampongeza sana MOI.
 
kwa wale waliosoma Tegeta High School na shule za jirani na kuudhuria tuition ya history ya advance kati ya miaka ya 2005-2008, bila shaka mnamkumbuka mwalimu SIMON SIGWA aliyekuwa akifaamika kwa jina la MOI yaani Man of influence, wengi tunamkumbuka kwa umaili wake wakufundisha histori bila rejea yoyote na kujiamini, pia alikuwa akifanya solving ya history kwa umaili mkubwa,baada ya hapo sikujua alikuwa akijiusisha na nini, lakini miezi ya hivi karibuni MOI ameibuka akiendesha kipindi Eatv kama daktari wa tiba mbadara na kampuni yake ya SIGWA HARBOR CLINIC ambayo inamatawi katika mikoa mingi ya Tanzania bara, badae sigwa harbor clinic ikaendelea kujitangaza kwa kurusha vipindi vyake startv,clause radio na media nyingine nyingi.
Naamini kujiaini kwake
na umaili wake umemfikisha hapo alipo sasa.
Binafsi nampongeza sana MOI.

Natumaini hapo ulikuwa unamaanisha HERBAL CLINIC!? Kama ndivyo basi ubarikiwe sana na usidhoofike kwa kurekebisha.
 
Eti nae huyu kasoma high school...MAKUBWA
Advanved level anaita advance.
Hicho kiswahili usiseme R ni L na L ni R
Hili neno herbal ulikua na muda mwingi tu wa kulihakiki kwenye simu yako au hata kumuuliza boyfriend wako, lkn wewe unarudia rudia HARBOR.
haya ndio matunda ya shule za kataa BURE KABISA
Eti mwaka huu shule za kata zimeongoza matokeo ya form four. My foot. Kuna shule kama St James Kilimanjaro ipitwe na shule za kata ? Hata Marian zote mbili zilipitwa na shule za kata...
TUSIPENDE KUJISIFIA SIFIA KISIASA HUKU TUNAUA TAIFA LA KESHO. SHULE ZA KATA NI WAZO ZURI LKN TUSIZIPE SIFA ZISIZOSTAHILI. KAMA MFALME YUKO UCHI SEMA MFALME YUKO UCHI SI VINGINEVYO
 
Ongera zake maana kasoma alama za nyakati.Mwalimu wangu wa History 1Tegeta namkubali sana jamaa.
 
kwa wale waliosoma Tegeta High School na shule za jirani na kuudhuria tuition ya history ya advance kati ya miaka ya 2005-2008, bila shaka mnamkumbuka mwalimu SIMON SIGWA aliyekuwa akifaamika kwa jina la MOI yaani Man of influence, wengi tunamkumbuka kwa umaili wake wakufundisha histori bila rejea yoyote na kujiamini, pia alikuwa akifanya solving ya history kwa umaili mkubwa,baada ya hapo sikujua alikuwa akijiusisha na nini, lakini miezi ya hivi karibuni MOI ameibuka akiendesha kipindi Eatv kama daktari wa tiba mbadara na kampuni yake ya SIGWA HARBOR CLINIC ambayo inamatawi katika mikoa mingi ya Tanzania bara, badae sigwa harbor clinic ikaendelea kujitangaza kwa kurusha vipindi vyake startv,clause radio na media nyingine nyingi.
Naamini kujiaini kwake
na umaili wake umemfikisha hapo alipo sasa.
Binafsi nampongeza sana MOI.

Wewe nawe umefika high school? Kaaaaaaazi kweli kweli! Tena sana. Pamoja na hili tapeli lenu la ''tiba mbadala''.
 
Wewe nawe umefika high school? Kaaaaaaazi kweli kweli! Tena sana. Pamoja na hili tapeli lenu la ''tiba mbadala''.

Usimshangae mkuu,shule aliyosoma (Tegeta) ndo tatizo.Tazama matokeo yao kwa miaka tofauti tofauti ndo utapata majibu kwa nn mtoa mada hata kuandika kwa usahihi ni shida.
Shule haina maadili kbsa;wengine wakiwa madarasani,wengine wapo mitaani kwenye vibanda vya kuonyeshea video,kamari,maskani n.k.
 
Mwalimu wa History amegeuka daktari

Only in Tanzania
 
Nadhani hii thread ilianzishwa makusudi kwa maudhui ya kuchekesha.
 
Mwalimu wa History amegeuka daktari

Only in Tanzania
Mkuu usishangae kwa sasa fursa zipo huko na kwenye dini,kuna yule ndodi sasa ivi level nyingine.Watanzania wengi ni wagonjwa na yeye katumia hiyo fursa.Mkuu kuvuja kwa pakacha..............
 
Yaani kama unataka kutoa stress soma huu uzi. Pili, kama unaujinga wowote kichwani unaweza ukauandika hapa kwani hata mwalimu kanjanja wa historia kawa daktari na dispensary kila mkoa.
TAtu. sio lazima utumie kiswahili fasaha.

Covony mtoa mada ni mpare wa wapi ?
 
Kweli elimu Tanzania bado sana."Ongera" ni nini?
Mara nyingi sikubaliani na watu wanaosema kuwa sababu za kuteremka kiwango cha elimu ni kiingereza. Watoto wetu leo hii hawajui kuandika kwa Kiswahili au Kiingereza. Ni majanga
 
Tunakoelekea hata kiswahili tutakuja kufundishwa na walimu wa kigeni.

Hivi kutokuweka h ndo mtindo mpya unaofundishwa hadi shuleni?

Dah!! yaani we jamaa, umemaliza kidato cha sita tena sijui HKL na tuition juu lakini uandishi mbovu sana.

Kumlaumu Mulugo pekee bila ya kumjumuisha Nyambari Nyangwine ni dhambi.

Hawa jamaa waandaliwe list of shame.
 
Eti nae huyu kasoma high school...MAKUBWA
Advanved level anaita advance.
Hicho kiswahili usiseme R ni L na L ni R
Hili neno herbal ulikua na muda mwingi tu wa kulihakiki kwenye simu yako au hata kumuuliza boyfriend wako, lkn wewe unarudia rudia HARBOR.
haya ndio matunda ya shule za kataa BURE KABISA
Eti mwaka huu shule za kata zimeongoza matokeo ya form four. My foot. Kuna shule kama St James Kilimanjaro ipitwe na shule za kata ? Hata Marian zote mbili zilipitwa na shule za kata...
TUSIPENDE KUJISIFIA SIFIA KISIASA HUKU TUNAUA TAIFA LA KESHO. SHULE ZA KATA NI WAZO ZURI LKN TUSIZIPE SIFA ZISIZOSTAHILI. KAMA MFALME YUKO UCHI SEMA MFALME YUKO UCHI SI VINGINEVYO

clouds radio kaandika clause radio
 
Back
Top Bottom