Hongera Lema! Hongera Chadema!

nape acha unafiki na wivu. Kuandamana ni haki yetu ya msingi .mbona nyie wakati nna mleta jangili arusha mliandamana lakini hamkupata watu ,mkazomewa kila mliko pita. Kunya anye kuku akinya bata mnasema kaarisha.
 
nimesoma comment yako,nimemwomba Nape asikujibu coz najua mama yako alilala na mbwa ndo ukazaliwa,so huwezi kuwa na akili nzuri hata kwa dawa!
Duuhh, mkuu tumia tafsida basi kidogo, maneno makali sana bana!
 

Cjawah kuona jianaume limbea km ww, hiv ww ulizaliwa cku taarabu inazinduliwa tanzania nn? na vip ukiwa ww na mkeo huko ndan vijembe mnavyopeana havitosh mpk uje ulete kwny media? hiv unadhan kuwa katibu mwenez wa mafisad ndio umepewa nchi? acha ujinga ww km elimu yako uliteleza kwny ganda la ndizi kaa kimya, mwenzio wasom hawako ivyo. unapoandika ki2 fikiria kwnz. nakudharau sn.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…