Hongera Askari wetu

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Posts
2,029
Reaction score
1,201
NAWAPA pongezi askari wetu wale wawili waliojitoa kwa mioyo yao na uvumilivu mkubwa wa kwa jua na mvua.
Hawa askari muda wote wako imara na wakakamavu.
1.Mmoja yupo kasimama pale posta(bismin)
2.Na mwengine yupo pale Moshi mjini round abaut ya KCMC.
HONGERA SANA
 

Great thinker du!!au unamàanisha?
 
Unamaanisha yale masanamu au Human Person
 
ha ha kuna mwingine yupo dar pale kwenye mzunguko wa posta ameshka bunduki ya kizamani SR
 
 
Mara mia ya wale kuliko hawa tunaoishi nao mitaani.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…