C CHAKULAGA Member Joined Jul 19, 2014 Posts 20 Reaction score 0 Jul 19, 2014 #1 wadau ninayo heshima kwenu kuomba mwenye gari ya namna hiyo kama anaweza fany autaratibu akaniuzia honda crv namba B Kwa MIL.6.5 nipo Mbeya nipo tayari kuifuata mahali popoye pale tafadhali saana.iwe Automatic,4WD,
wadau ninayo heshima kwenu kuomba mwenye gari ya namna hiyo kama anaweza fany autaratibu akaniuzia honda crv namba B Kwa MIL.6.5 nipo Mbeya nipo tayari kuifuata mahali popoye pale tafadhali saana.iwe Automatic,4WD,
C CHAKULAGA Member Joined Jul 19, 2014 Posts 20 Reaction score 0 Jul 19, 2014 Thread starter #2 Ndugu zangu kimya saaana??
C CHAKULAGA Member Joined Jul 19, 2014 Posts 20 Reaction score 0 Jul 20, 2014 Thread starter #3 CHAKULAGA said: Ndugu zangu kimya saaana?? Click to expand... mwenye nayo pls