Salamander JF-Expert Member Joined Dec 7, 2012 Posts 28,545 Reaction score 15,781 Dec 7, 2012 #1 Nilikuwepo humu kipindi fulani,baada ya kupotea kwa muda mrefu nilivyorudi,ikawa ngumu ku-log in kabisa. Sasa nimechoka kuwa guest muda wote,naomba mnikaribishe tena bila kinyongo ndugu zangu.
Nilikuwepo humu kipindi fulani,baada ya kupotea kwa muda mrefu nilivyorudi,ikawa ngumu ku-log in kabisa. Sasa nimechoka kuwa guest muda wote,naomba mnikaribishe tena bila kinyongo ndugu zangu.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,958 Reaction score 13,935 Dec 7, 2012 #2 Karibu sana JF
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,415 Reaction score 3,047 Dec 8, 2012 #3 Karibu tena jamvini.
Mtoto halali na hela JF-Expert Member Joined Aug 10, 2012 Posts 55,748 Reaction score 55,443 Dec 8, 2012 #4 Asante kwa kuongeza idadi ya registered members.
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Dec 8, 2012 #6 Welkam endi fiil at jeiefu
Salamander JF-Expert Member Joined Dec 7, 2012 Posts 28,545 Reaction score 15,781 Dec 8, 2012 Thread starter #7 Ndugu yangu,sina njia nyingine ya kufanya na mi nimechoka kuwa guest.nilikuwa humu tangu 2007,can you imagine inaniuma vipi?
Ndugu yangu,sina njia nyingine ya kufanya na mi nimechoka kuwa guest.nilikuwa humu tangu 2007,can you imagine inaniuma vipi?
S Sangomwile JF-Expert Member Joined Aug 17, 2012 Posts 3,227 Reaction score 1,105 Dec 9, 2012 #8 Pita ndani.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,300 Reaction score 111,462 Dec 10, 2012 #9 Holla amigo... bienvenidos a JF
Salamander JF-Expert Member Joined Dec 7, 2012 Posts 28,545 Reaction score 15,781 Dec 10, 2012 Thread starter #10 watu8 said: Holla amigo... bienvenidos a JF Click to expand... Gracias:becky: