Hoja: Kiapo cha Bunge Kinahitaji mabadiliko.


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Sehemu. "...utawala bora" ibadilishwe na isomeke "...uongozi bora"
Asante.
 
Catch-22

Catch-22

Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
55
Likes
2
Points
0
Catch-22

Catch-22

Member
Joined Apr 6, 2012
55 2 0
Mungu atolewe kwenye kiapo. Hahusiki kwenye shughuli za serikali na wala kwenye uwajibikaji wa mbunge
 

Forum statistics

Threads 1,272,655
Members 490,101
Posts 30,456,352