Hofu ya Zanzibar na hatma ya Tanzania

Hofu ya Zanzibar na hatma ya Tanzania

EWGM's

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2013
Posts
1,521
Reaction score
2,112
Ndugu wa-Tanzania wenzangu kama tunavyoelewa sintofahamu iliyoko visiwani ni kama mafuta ya petroli yaliyo wazi yanasubiri chanzo cha moto ili kulipuka.

Seif Sharif Amad ameshatoa tamko kuwa subira yake ina kikomo na kesho ni mwisho hataweza kuivumilia tena sababu subira yake inaweza ikamletea kiungulia.

Chonde chonde wenye WENYENCHI madaraka yasiwapunguzie maono, matatizo ya Zanzibar ni ya kwetu wote. Yakiripuka visiwani moto ule wa mafuta unauwezo wa kutembea juu ya maji na Tanganyika utafika.

Ninayaona mimi isije ikawa mwisho wa neon hili TAN-ZAN-I-A, kwa hali ilivyo sasa na yanayojiri linaweza kumeguka vipande vipande ikiwa WENYENCHI wasipokuwa makini. Kama MWANANCHI nachukua nafasi hii kuwaomba WENYENCHI kaeni chini muyamalize na busara ifuate mkondo wake, aliyeshindwa akubali matokeo hata kama ni machungu kumeza.

Tunaomba busara itumike ili tuweze kupata suruhu ya huu mvutano uliopo visiwani. Kauli ya Jecha isije ikawa chanzo cha moto huko visiwani ili kuyapa nafasi mafuta kulipuka na pia naamini kuwa WENYENCHI wanaweza kuifuta kauli ya Jecha kupitia vyombo vyao husika.

WANANCHI sisi ni masikini sana tunategemea kukidhi mahitaji yetu kutokana na misaada ya hao MABWANA WAKUBWA. Tumeona yanayoanza kuwapata jirani zetu Burundi, ni WANANCHI ndiyo tunaoumia na siyo nyie WENYENCHI.

Vurugu ni kama KANSA tu ni vizuri ukaiwahi kwenye hatua za mwanzani kabisa kuliko ikasambaa na kushindwa kuithibiti. Kuna watu wanasubiri waone nani anaanzisha basi na wao wanafata mkumbo na itakuwa hatari sababu hata Wabara wakiona kumbe Visiwani wameweza kwa nini na sisi tushindwe. Tukifika hapo inawezekana basi itakuwa tayari WENYENCHI mmechelewa na haipendezi na wala siombei tufikie huko.

Kwa sasa kauli za vitisho au maneno yasiyo na busara hayafai WENYENCHI kaeni chini meza moja muyamalize, kuna kukubali kwa kutokubaliana ili mradi muafaka ufikiwe na mnusuru nafsi zetu sisi WANANCHI masikini.

Hatma ya TAN-NZA-I-A iko mikononi mwenu WENYENCHI tumieni hekima mliyopewa na Mwenyenzi Mungu ili mnusuru nafsi zetu sisi WANANCHI maskini.
 
Wenyenchi MUNGU alishawalaani.mungu ibariki Tanzania
 
Wakati wa Nuhu watu walitia upofu mpaka gharika ikawamaliza kabisa!!!
 
CCM wasipoangalia vurugu zikianza tu Zanzibar zinaweza kusambaa hadi bara!
 
Honolulu, anonymous x, lusungo, Earthmover & mxsdk Nasikitika kusema kitufe cha like kwangu akipo tangu huu mtamndao ufanyiwe ujangili siku ya uchaguzi.

Niwashukuru kwa michango yenu ila tupaze sauti zaidi WENYENCHI wasikie kilio chetu sisi WANANCHI.
 
Last edited by a moderator:
Hata me shangaa sana wakati ccm hata kama cuf wakipewa Zanzibar kwan sasa ccm inakuwa Na wasi was wakati wao wamo kwenywe madaraka hayo ni Jambo la kushangza kabisa na sheria hii watunga kwenywe ccm sasa muda nikuifuata Zanzibar ni serekalia Ya musote shida iko wap?
 
Kisonge kwa kweli ndio kitovu cha ccm kueneza ubaguzi Zanzibar kwa kutumia lugha chafu. Matarajio ni siku za usoni wanamabadiliko wataipiga bulldozer na kujenga mnara wa tolerance and unity in diversity hapo.
 
Tatizo wanajifanya Tanzania ni yao peke yao na familia zao. Tanzania ni ya watanzania wote. Ubinafsi umewajaa mpk kwa watoto wao. Wampe baba wa watu ushindi wake kavumilia saaana.
 
CCM nia yao nikuifuta Zanzibar ndio maana wamefuta uchaguzi na kuleta jeshi lote la tanzania hapa visiwani sasa raisi atakuwa moja tu Pombe na samia suluhu atashughulikiya mambo ya zanzibar wakija wakifanya hivyo basi nawaombeni wazanzibar mutangaze total war tena muhamishie huko bara
 
Maalim Seif Sharif Hamad ndiye Rais mteule wa visiwa vya karafuu.
 
Zanzibar ipewe Uhuru wake baada ya Mapinduzi.
CCM ikubali kushindwa kwakuwa ni ridhaa ya Wazanzibari.
Wasibweteke na wale wavaaji wa dela na tshirt wakafikiri wakonao,(ukiacha wale wenye kufaidika na migao).
Wengine hawapo nao kabisaa!kura wanaipigia CUF,japo wana nguo za ccm
 
kinachoendelea Zanzibar ni mtego wa panya na umekaa vibaya, nasisitiza umekaa vibaya na sisi bara unatuhusu.
 
Honolulu, anonymous x, lusungo, Earthmover & mxsdk Nasikitika kusema kitufe cha like kwangu akipo tangu huu mtamndao ufanyiwe ujangili siku ya uchaguzi.

Niwashukuru kwa michango yenu ila tupaze sauti zaidi WENYENCHI wasikie kilio chetu sisi WANANCHI.
kati ya viongozi hawa tulio nao sidhani kama yupo mmoja wao wanae weza fikiri mambo seriously nakutolea ufumbuzi.kwao wao wewe uliye waza vizuri hivi tayari ni adui yao!!
 
uchaguzi wa zanzibar unaelekea extra time kwasababu ya watu wachache wenye tamaa tu
 
Back
Top Bottom