M Mangungo wa mwibara Member Joined Feb 22, 2014 Posts 29 Reaction score 3 Feb 22, 2014 #1 bhajameni nimewasoma kwa miaka mingi sasa nami leo nimeamua kwa dhati kabsa tena bila kuhaidiwa posho kujiunga nanyi nawaombeni mnipokee
bhajameni nimewasoma kwa miaka mingi sasa nami leo nimeamua kwa dhati kabsa tena bila kuhaidiwa posho kujiunga nanyi nawaombeni mnipokee
Ladymasa JF-Expert Member Joined Oct 2, 2013 Posts 877 Reaction score 335 Feb 22, 2014 #2 Mangungo wa mwibara said: bhajameni nimewasoma kwa miaka mingi sasa nami leo nimeamua kwa dhati kabsa tena bila kuhaidiwa posho kujiunga nanyi nawaombeni mnipokee Click to expand... Pamoja sana mkuu
Mangungo wa mwibara said: bhajameni nimewasoma kwa miaka mingi sasa nami leo nimeamua kwa dhati kabsa tena bila kuhaidiwa posho kujiunga nanyi nawaombeni mnipokee Click to expand... Pamoja sana mkuu
R rakim konshasi Member Joined Jan 22, 2014 Posts 24 Reaction score 5 Feb 22, 2014 #3 Karibu mtoto mzuri..kk zako 2po
kijani11 JF-Expert Member Joined Jan 19, 2014 Posts 8,412 Reaction score 9,295 Feb 22, 2014 #6 karibu jamvini mkuu.
Lusungo JF-Expert Member Joined Jan 4, 2014 Posts 29,524 Reaction score 42,676 Feb 23, 2014 #7 karibu
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,910 Reaction score 13,894 Feb 23, 2014 #8 Karibu sana JF....
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,244 Reaction score 111,278 Feb 23, 2014 #9 Karibu sana JF...
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,406 Reaction score 3,032 Feb 23, 2014 #10 Karibu JF.