S Spragger New Member Joined Apr 3, 2012 Posts 4 Reaction score 0 Apr 3, 2012 #1 Kwa Heshima na Taadhima wakuu wote hapa jamvini ninawaomba Kukaribia hapa,Nimechoka kuingia kama mgeni kwa muda mrefu sasa (Miaka kadhaa), Ni matumaini yangu tutakuwa pamoja hapa...Asanteni na Shukrani wote.
Kwa Heshima na Taadhima wakuu wote hapa jamvini ninawaomba Kukaribia hapa,Nimechoka kuingia kama mgeni kwa muda mrefu sasa (Miaka kadhaa), Ni matumaini yangu tutakuwa pamoja hapa...Asanteni na Shukrani wote.
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 18,956 Reaction score 22,424 Apr 3, 2012 #2 welcome!,
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,858 Apr 4, 2012 #3 Karibu sana JF.
S Spragger New Member Joined Apr 3, 2012 Posts 4 Reaction score 0 Apr 4, 2012 Thread starter #4 Nawashukuruni sana wakuu
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Apr 4, 2012 #5 Karibu sana.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 4, 2012 #6 Karibu sana jukwaani