S Shukuru Kojaboy Member Joined Mar 28, 2015 Posts 25 Reaction score 6 Jul 26, 2015 #1 Wakubwa shikamoni! Wadogo mambo vipi! Ndugu zangu wana JF, Mimi humu bado ni mgeni naomba ushirikiano wenu,
Wakubwa shikamoni! Wadogo mambo vipi! Ndugu zangu wana JF, Mimi humu bado ni mgeni naomba ushirikiano wenu,
A ARISTOTLE79 JF-Expert Member Joined Apr 27, 2015 Posts 451 Reaction score 139 Jul 26, 2015 #2 Karibuuuuuuuu
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,109 Reaction score 110,933 Jul 26, 2015 #3 Karibu sana JF...
sosoliso Platinum Member Joined May 6, 2009 Posts 8,543 Reaction score 9,480 Jul 26, 2015 #4 Karibu ila jihadhari na wale wote ambao sio wa jinsia yako..
Spider JF-Expert Member Joined Feb 13, 2011 Posts 1,641 Reaction score 558 Jul 27, 2015 #5 karibu sana
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,857 Jul 27, 2015 #6 Krb sana JF.........