Kalu20 Senior Member Joined Aug 20, 2014 Posts 191 Reaction score 100 Jun 19, 2015 #1 Ndugu habari zenu, Narejea kwa kasi ya Ajabu baada ya kuwa kimya kwa takribani miezi minne hivi! Mpoo The Boss, masai dada na wengineo. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Ndugu habari zenu, Narejea kwa kasi ya Ajabu baada ya kuwa kimya kwa takribani miezi minne hivi! Mpoo The Boss, masai dada na wengineo.
Valentina R I P Joined Oct 12, 2013 Posts 24,688 Reaction score 28,850 Jun 19, 2015 #2 Bado tupo tupo sana
innocentmollel JF-Expert Member Joined Sep 11, 2014 Posts 1,702 Reaction score 753 Jun 19, 2015 #3 Tupoooo ndugu karibu tenaa
sunola JF-Expert Member Joined Jun 19, 2013 Posts 2,781 Reaction score 1,741 Jun 19, 2015 #4 'Valentina' said: Bado tupo tupo sana Click to expand... ahaa nkafikiri haujaonekana leo hebu nione mara moja nina jambo muhimu.
'Valentina' said: Bado tupo tupo sana Click to expand... ahaa nkafikiri haujaonekana leo hebu nione mara moja nina jambo muhimu.
sunola JF-Expert Member Joined Jun 19, 2013 Posts 2,781 Reaction score 1,741 Jun 19, 2015 #5 tupoo mkuu karibu jamvini
Valentina R I P Joined Oct 12, 2013 Posts 24,688 Reaction score 28,850 Jun 19, 2015 #6 sunola said: ahaa nkafikiri haujaonekana leo hebu nione mara moja nina jambo muhimu. Click to expand... Mambo zako...
sunola said: ahaa nkafikiri haujaonekana leo hebu nione mara moja nina jambo muhimu. Click to expand... Mambo zako...
sunola JF-Expert Member Joined Jun 19, 2013 Posts 2,781 Reaction score 1,741 Jun 20, 2015 #7 'Valentina' said: Mambo zako... Click to expand... aah safi wangu hebu njoo upande wa pili ivi.
Valentina R I P Joined Oct 12, 2013 Posts 24,688 Reaction score 28,850 Jun 20, 2015 #8 sunola said: aah safi wangu hebu njoo upande wa pili ivi. Click to expand... Okey.....