B Bungaga New Member Joined Feb 24, 2012 Posts 2 Reaction score 0 Feb 24, 2012 #1 Habari wana Jf.mimi ni mdada mgeni maeneo haya naomba mnipokee.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,858 Feb 24, 2012 #2 Karibu sana JF mkuu.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 27, 2012 #3 Karibu sana mdada ingawa jina lako liko kama MITI SHAMBA.... Hahahahaaaa halifai kwa mdada km wewe etiii Welcome sana
Karibu sana mdada ingawa jina lako liko kama MITI SHAMBA.... Hahahahaaaa halifai kwa mdada km wewe etiii Welcome sana
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Feb 27, 2012 #4 Karibu sana.