K kibeberu Member Joined Sep 8, 2013 Posts 11 Reaction score 5 Sep 10, 2013 #1 Jamani wakongwe naombeni mnikaribishe kwani nahisi nimechelewa sana kuingia humu jamvini kwani ni kutam jamani
Jamani wakongwe naombeni mnikaribishe kwani nahisi nimechelewa sana kuingia humu jamvini kwani ni kutam jamani
sir Ganto G JF-Expert Member Joined Jul 22, 2013 Posts 573 Reaction score 114 Sep 10, 2013 #2 Karibu.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,325 Reaction score 111,532 Sep 10, 2013 #3 Karibu sana JF
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,960 Reaction score 13,936 Sep 11, 2013 #4 Karibu sana JF..........
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Sep 11, 2013 #5 kibeberu said: Jamani wakongwe naombeni mnikaribishe kwani nahisi nimechelewa sana kuingia humu jamvini kwani ni kutam jamani Click to expand... Hujachelewa sana, karibu jamvini.
kibeberu said: Jamani wakongwe naombeni mnikaribishe kwani nahisi nimechelewa sana kuingia humu jamvini kwani ni kutam jamani Click to expand... Hujachelewa sana, karibu jamvini.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Sep 13, 2013 #6 Karibu JF kibeberu. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
BOB OS JF-Expert Member Joined Dec 11, 2011 Posts 3,462 Reaction score 7,010 Sep 13, 2013 #7 Karibu sana JF