Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Dec 9, 2011 #1 Kwa muda nafuatilia mijadala humu Jamiiforums kwa kusoma nimeamua na mie nijiunge na nyie!
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Dec 10, 2011 Thread starter #2 Karib sana
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 Dec 10, 2011 #3 karibu tujumuike pamoja.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Dec 10, 2011 #4 Karibu sana..
AshaDii Platinum Member Joined Apr 16, 2011 Posts 16,189 Reaction score 18,117 Dec 10, 2011 #5 Karibu saan JF Mchuzi wa bata....
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Dec 11, 2011 #6 Mchuzi wa bata said: Kwa muda nafuatilia mijadala humu Jamiiforums kwa kusoma nimeamua na mie nijiunge na nyie! Click to expand... karibu sana jf uonje jinsi palivyo patamu kama mchuzi wa bata.
Mchuzi wa bata said: Kwa muda nafuatilia mijadala humu Jamiiforums kwa kusoma nimeamua na mie nijiunge na nyie! Click to expand... karibu sana jf uonje jinsi palivyo patamu kama mchuzi wa bata.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,859 Reaction score 13,838 Dec 12, 2011 #7 Karibu sana JF.
TUKUTUKU JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 11,763 Reaction score 4,047 Jan 3, 2012 #8 Karibu sana mkuu!