P Panya Road New Member Joined Jan 5, 2015 Posts 1 Reaction score 0 Jan 8, 2015 #1 Habari zenu wadau? Jina langu kama linavyojieleza Panya Road...sina masihara. Naomba mnikaribishe humu ndani mi mgeni wenu jamani. Tafadhali mnionyeshe sebule,choo,jiko,chumba cha kulala hata stoo ikibidi. Ahsanteni. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Habari zenu wadau? Jina langu kama linavyojieleza Panya Road...sina masihara. Naomba mnikaribishe humu ndani mi mgeni wenu jamani. Tafadhali mnionyeshe sebule,choo,jiko,chumba cha kulala hata stoo ikibidi. Ahsanteni.
Fisherscom JF-Expert Member Joined Mar 13, 2008 Posts 1,913 Reaction score 1,036 Jan 8, 2015 #2 Karibu sana. Zunguka vyumba vyoote sio stoo huko usifike banaa...
Bangsweezy JF-Expert Member Joined Jan 6, 2014 Posts 880 Reaction score 202 Jan 8, 2015 #3 sidhani kama wewe ni mgeni maana ushajua hadi jinsi ya kumention jina
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,858 Jan 8, 2015 #4 krb sana JF....
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,131 Reaction score 110,980 Jan 11, 2015 #5 Karibu sana JF...
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,389 Reaction score 2,975 Jan 12, 2015 #6 Karibu JF