Hizi Soda walikuja zikosea sana

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
3,501
2,000
Miaka ya 90 Stoney Tangawizi kwa mara ya kwanza inaanza kuuzwa zilikuwa ni soda kali zenye tangawizi ya kutosha sana. Sijui ikaweje wakapunguza makali.

Inawezekana wanaume wa Kinondoni walilalamika kuwa wakinywa zinawapalia kooni. Basi wangetuachia sisi wengine ule ukali wenyewe hasa hasa.

Wakatukosea wakapunguza ukali sasa hivi hata watoto wadogo wanakunywa bila shida. Siyo sawa. Kipindi hiki cha Corona watu wangekunywa sana Stoney Tangawizi na Bitter Lemon. But watengenezaji wamekosa ubunifu.

Mo Dewj au Bakhressa nyie mmeshindwa tengeneza Juice ya Tangawizi na Limao?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom