Hizi scanner mpya za Airport ni NOMA MAZEE

Hizi scanner mpya za Airport ni NOMA MAZEE

Abdulhalim

Platinum Member
Joined
Jul 20, 2007
Posts
17,216
Reaction score
3,126
Haya..source

A HEATHROW security man was quizzed by police after ogling a girl colleague "naked" in a new anti-terror body scanner.

Jo Margetson, 29, reported John Laker, 25, after he took her picture with the X-ray gadget and made a lewd comment.
The pervy guard leered and told her: "I love those gigantic t**s."
She had entered the X-ray machine by mistake - and was horrified when Laker pressed a button to take a revealing photo.



SNN2401B-180_1011199a.jpg
Jo ... she was pictured 'naked'



Laker, who faces the sack, was the first airport worker to be caught abusing the controversial new devices.
They were brought in by the Government after the Christmas Day underpants bomber tried to blow up a flight to Detroit.
They produce full-body "nude" images of passengers to locate hidden weapons or explosives. This includes clear outlines of genitalia.
Opponents of the scanners, including anti-paedophile groups, have furiously condemned their use.
After Laker sneaked a look at her body and made the remark, horrified Jo told her bosses and police at the West London airport.
Both work for airport operator BAA. Last night Jo told The Sun at her home in Stanwell, Middlesex: "I can't bear to think about the body scanner thing.





SNN2405HH-380_1011192a.jpg
Heathrow ... first to get scanners



"I'm totally traumatised. I've spoken to the police about it. I'm in too much of a state to go to work."
Laker was questioned by cops and on Monday was given a formal warning for harassment, which is one level below a caution.
Critics of the body scanners had warned of just such an abuse.
Barrister Alex Deane, director of Big Brother Watch, said: "When privacy-invading machines are installed at our airports, abuses like this are inevitable.
"We are disturbed to hear of this case, which will lead to greater calls for these scanners to be banned.
"For every official caught ogling like this, there are plenty more eyeing up law-abiding travellers. These expensive machines are totally disproportionate."
Civil rights group Action On Rights For Children claimed the scanners could breach laws against indecent images of children.
And the Equality and Human Rights Commission has claimed they may breach privacy rights.
SNN2405B-682_1011194a.jpg
Controversial ... body scanner like ones at Heathrow

Heathrow and Manchester airports were first to get the scanners.Birmingham and Gatwick will have them later this year.
Transport Secretary Lord Adonis defended their use. He said: "A pat-down search is intrusive but people accept that.

Advertisement


"A body scanner is in the same category. Images are deleted and staff are properly trained and supervised."
A BAA spokesman said: "We are aware an allegation has been made against a member of staff and we are currently investigating.
"We treat any allegations of inappropriate behaviour or misuse of security equipment very seriously."
 
Actually, nilikuwa naangalia documentary ya reconstruction ya yule mnaija terrorist Abbumuttalab, walikua wanaonesha demo ya hii scanner mpya. Kiukweli inasaidia kuscan any metallic object lakini inavua utu kwa 100%. Kuna jibaba moja barubaru kabisa likapita kwene scanner, duh ilikuwa noma , maana scanner ilionesha ana 'kidudu' kidogo kaa kidole cha mwisho cha mtoto mdogo!

Materrorist wamechafua hali ya hewa kila kona mazee..
 
Actually, nilikuwa naangalia documentary ya reconstruction ya yule mnaija terrorist Abbumuttalab, walikua wanaonesha demo ya hii scanner mpya. Kiukweli inasaidia kuscan any metallic object lakini inavua utu kwa 100%. Kuna jibaba moja barubaru kabisa likapita kwene scanner, duh ilikuwa noma , maana scanner ilionesha ana 'kidudu' kidogo kaa kidole cha mwisho cha mtoto mdogo!

Materrorist wamechafua hali ya hewa kila kona mazee..
du!kama mambo ndio hayo kweli tutakoma!na hao wenye hiyo kazi mbona wanakoma!
 
du!kama mambo ndio hayo kweli tutakoma!na hao wenye hiyo kazi mbona wanakoma!

Sasa wee ndo unamiss za aidia..Kufanya kazi kwene hiyo mashine is F.U.N..Actually, nafikiria kupeleka CV yangu Schiphol. Ha ha ha..
 
Sasa wee ndo unamiss za aidia..Kufanya kazi kwene hiyo mashine is F.U.N..Actually, nafikiria kupeleka CV yangu Schiphol. Ha ha ha..

nadhani sio vyote utakavyoona vitakufurahisha!na mbaya zaidi ni siku mimi dada yako nitakapopita hapo halafu na wewe ndio uko kazini!
 
Wacha waangalie tu ninachojali ni usalama, mhh kuna ile body search ya mikono I hate that!!!
 
nadhani sio vyote utakavyoona vitakufurahisha!na mbaya zaidi ni siku mimi dada yako nitakapopita hapo halafu na wewe ndio uko kazini!
Ndio itakuwa kazi yangu sasa inayonisaidia kuishi itabidi tu niifanye kwa ukamilifu japo kwa shingo upande.
 
Ndio itakuwa kazi yangu sasa inayonisaidia kuishi itabidi tu niifanye kwa ukamilifu japo kwa shingo upande.
ila jamani acheni tu kuwe na mitambo yakuchungulia kila kitu maana hawa magaidi wamechafua usalama kabisa,mtu unasafiri huku una amani!
 
Wacha waangalie tu ninachojali ni usalama, mhh kuna ile body search ya mikono I hate that!!!

Unaelewa lakini hii scanner mpya inaonesha hadi nini? lol..

Inaonesha ramani ya mwili na nyama, mabonde, miinuko na n.k n.k n.k..Ni noma.
 
Nasikia Airports nyingi zinakupa choice ya kupita kwenye hizo Scanners au kupapaswapapaswa na mtu wa jinsia kama yako ili kuhakikisha hujabeba zana.
 
Nasikia Airports nyingi zinakupa choice ya kupita kwenye hizo Scanners au kupapaswapapaswa na mtu wa jinsia kama yako ili kuhakikisha hujabeba zana.

Aisee kaa ni mimi afadhal wanipapase kuliko hiyo mionzi. Hata hivo Abbumuttalib alipenya na mikemikali yake hivo hivo hadi kwenye ndege (na pale SChiphol ndo walikuwa wameleta mashine mpya wanajadili kama zitumike au la, wakaishia kughairi kwanza kwa sababu za kiutendaji). Scanner zinasaidia labda kwenye kutambua metallic objects, kama mtu anataka ku-detonate a bomb kwa device ambayo ameificha mwilini, otherwise hivo miscanner itakuwa ni uzushi tu bado haisaidii sana.
 
Pamoja na kumdhalilisha mtu hizo scaner kweli hazina madhara ya muda mrefu?
 
Jamani mimi napenda kueleweshwa, hizi scanner hazina madhara kwa binadamu hasa katika mfumo wa uzazi? Kuna ndugu yangu mmoja anafanya kazi katika mojawapo ya migodi inayomilikiwa na Barrick wenye uongozi wa wenzetu kwa mzee Madiba, analalamikia sana kitendo hicho kwani anasema hio scanner inatumika kwa weusi tu na si wazungu.
Kama ina madhara yoyote kiafya, kwa nini serikali inaruhusu wawekezaji kuitumia kwa watanzania?
 
Aisee kaa ni mimi afadhal wanipapase kuliko hiyo mionzi. Hata hivo Abbumuttalib alipenya na mikemikali yake hivo hivo hadi kwenye ndege (na pale SChiphol ndo walikuwa wameleta mashine mpya wanajadili kama zitumike au la, wakaishia kughairi kwanza kwa sababu za kiutendaji). Scanner zinasaidia labda kwenye kutambua metallic objects, kama mtu anataka ku-detonate a bomb kwa device ambayo ameificha mwilini, otherwise hivo miscanner itakuwa ni uzushi tu bado haisaidii sana.

Nakuunga mkono kabisa...kwenye hizo Scanners sitapita kabisa kama nitapewa choice ni bora mara 1,000 nipapaswe kuliko kupita kwenye hiyo mionzi ambayo inaweza kabisa kuwa na athari kubwa katika miili yetu na inaweza kuchukua muda mrefu mpaka madhara yake kwa binadamu kuja kufahamika.
 
Back
Top Bottom