Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi Picha zinamaanisha nn?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Annael, Apr 29, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 7,244
    Likes Received: 3,159
    Trophy Points: 280
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  3. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizi picha maana yake FANYA KAZI KWA BIDII, USIPOTEZE MUDA KUFUATILIA MAMBO YA KIJINGA.
     
  4. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wanadanganyika sana,mungu akasema,,,,,,watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa,,,,mambo haya yanakuzwa na wajinga ndio waliwao,,,,,ooh freemason,wapo dar,,ar,mwz,,,oooh uliya ,,,amerika,,,,upuuzi mtupu,,,nenda huko kote hutawaona zaidi ya tetesi ,,,mtu akiwa na mafanikio ,,ataitwa freemason,,,,,fisadi nk,,,wivu wa masikini ni mbaya sana,,,,,,ni kukosa maarifa,,,yapo hata magazeti ya dini za kizuahili ni mashabiki wa upuuzi huu wa kuwalisha watu matango mwitu,,,,,,kaazi kwelikweli////////:yo:
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,697
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    NDO UTASIKIA WAKINGA WANAJENGA MAGOLOFA KARIAKOO WACHAWI mala wameua ndugu zao ni ujinga mtupu!
     
Loading...