Hivi yule kamishna wa TRA bandarini mwenye lugha chafu yupo?


Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
1,991
Likes
4,232
Points
280
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
1,991 4,232 280
Mzuqa

Miaka ya nyuma 2007-2009 Kuna kamishna flani wa TRA bandarini Dar boti za Zenji zinapotia nanga alikuwa na nyodo, ngebe na dharau sana. Yanianatukana Kenge wewe kwa abiria akikagua mizigo . Aliniitukanaga Kenge mbele ya ex wangu aliyenileta Denmark yani nikikumbugaka nammaindi kichiz . Na siyo mimi tuu yani yeye ni kutukana Kenge wewee kwa jazba.

Wengi mnaosafiri sana kwenda na kurudi Dar Zenji huenda mnamfaham na mmekumbana na hii kadhia.

Je bado yupo hapo Bandarini? Narudi bongo likizo karibuni na hii safari ni zamu yake kula vitasa.
 
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
2,098
Likes
1,955
Points
280
Age
28
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
2,098 1,955 280
mpe vitasa tu mkuu.maana hadi kuanzisha uzi huyu jamaa alikukera sana
 
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
521
Likes
567
Points
180
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
521 567 180
Jon Stephano usisahau kuniletea hata Pioneer.

Nitashukuru
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613