Hivi vibaraka (traitors) wa mabeberu wapewe adhabu gani?

Hivi vibaraka (traitors) wa mabeberu wapewe adhabu gani?

mpepalilambo

Senior Member
Joined
Jun 27, 2012
Posts
194
Reaction score
40
Nimetagakari sana, suala la baadhi ya wanasiasa kuendelea kuwa vibaraka wa makampuni ya kibeberu yenye nia mbaya ya kuharibu uchumi wetu kwa kutuuzia huduma na bidhaa substandard. Yet mtanzania ndiyo anakuwa wa kwanza kutoa mbinu na miongozo ya kuihujumu nchi yake. Zamani nilikuwa naelezwa na wazazi wangu kuwa, nduguyo ukimkuta anagombana na adui cha kwanza ni kuhakikisha unamsaidia kutoka kwenye ugomvi huo na maswala mengine ni baadae hata kama nduguyo ndo mwenye makosa. Sasa iweje mwanasiasa awe traitor na afumbiwe macho?

Mimi kwa mtazamo wangu Tundu Lisu ni traitor na kibaraka wa mabeberu. Hafai na adhabu ya traitor inajulikana. Naishauri serikali isimkawize ichukue hatua kali zinazoendana na usaliti aliouonyesha kwa nchi. Siasa haziwezi kutupeleka mpaka kwenye usaliti na kuwa vibaraka uchwara na kuigharimu nchi. Huyu angekuwa Kenya hakika mnajua wangemfanya nini.
 
Adhabu zinazo husiana na maswala ya uhaini, usaliti wa nchi n.k zipo wazi hakuna haja ya kuja kuulizana humu

Ila kama ni swala la kuokoteza makosa ya mtu, kupimana pimana mkojo utadhani labda mnataka mkarutubishe uranium!!!! Ni mambo ya kushangaza kidogo
Nakunukuu

"Mimi kwa mtazamo wangu Tundu Lisu nitraitor na kibaraka wa mabeberu. Hafai na adhabu ya traitor inajulikana.. "

Sasa unataka watu wenye akili zao watoe adhabu kwa mujibu wa mtazamo wako hafifu dhidi ya tundulisu? Watu wenye akili hudili na facts na sio opinions
 
Huo mtazamo wako ni wa KIZWAZWA wapelekee MAZWAZWA wenzio pale Lumumba. Wenye akili kubwa wanaelewa KAMWE Lissu hawezi kuwa kibaraka dhidi ya Tanzania na Watanzania na wala hawezi kuisaliti Tanzania kwa namna yoyote ili ukilinganisha hao wezi, wahuni na mafisadi wanaoisaliti Tanzania kila kukicha kwa wizi, rushwa, kusaini mikataba ya kifisadi, kukwapua nyumba za Serikali, kukwapua pesa hazina bila idhini ya Bunge etc.

Nimetagakari sana, suala la baadhi ya wanasiasa kuendelea kuwa vibaraka wa makampuni ya kibeberu yenye nia mbaya ya kuharibu uchumi wetu kwa kutuuzia huduma na bidhaa substandard. Yet mtanzania ndiyo anakuwa wa kwanza kutoa mbinu na miongozo ya kuihujumu nchi yake. Zamani nilikuwa naelezwa na wazazi wangu kuwa, nduguyo ukimkuta anagombana na adui cha kwanza ni kuhakikisha unamsaidia kutoka kwenye ugomvi huo na maswala mengine ni baadae hata kama nduguyo ndo mwenye makosa. Sasa iweje mwanasiasa awe traitor na afumbiwe macho?

Mimi kwa mtazamo wangu Tundu Lisu ni traitor na kibaraka wa mabeberu. Hafai na adhabu ya traitor inajulikana. Naishauri serikali isimkawize ichukue hatua kali zinazoendana na usaliti aliouonyesha kwa nchi. Siasa haziwezi kutupeleka mpaka kwenye usaliti na kuwa vibaraka uchwara na kuigharimu nchi. Huyu angekuwa Kenya hakika mnajua wangemfanya nini.
 
Nimetagakari sana, suala la baadhi ya wanasiasa kuendelea kuwa vibaraka wa makampuni ya kibeberu yenye nia mbaya ya kuharibu uchumi wetu kwa kutuuzia huduma na bidhaa substandard. Yet mtanzania ndiyo anakuwa wa kwanza kutoa mbinu na miongozo ya kuihujumu nchi yake. Zamani nilikuwa naelezwa na wazazi wangu kuwa, nduguyo ukimkuta anagombana na adui cha kwanza ni kuhakikisha unamsaidia kutoka kwenye ugomvi huo na maswala mengine ni baadae hata kama nduguyo ndo mwenye makosa. Sasa iweje mwanasiasa awe traitor na afumbiwe macho?

Mimi kwa mtazamo wangu Tundu Lisu ni traitor na kibaraka wa mabeberu. Hafai na adhabu ya traitor inajulikana. Naishauri serikali isimkawize ichukue hatua kali zinazoendana na usaliti aliouonyesha kwa nchi. Siasa haziwezi kutupeleka mpaka kwenye usaliti na kuwa vibaraka uchwara na kuigharimu nchi. Huyu angekuwa Kenya hakika mnajua wangemfanya nini.
Kwa mtazamo wangu, wewe ni Traitor na Puppet! Adhabu yako ni kuchinjwa kwa nyuma ya SHINGO! Waliowakaribisha hao Mabeberu na kuwapa kila Rasilimali ni Nyie! Wameingia hadi chumbani! Na hata leo zinapopigwa kelele za kuliokoa Taifa na Hasara zinazosababishwa na Ninyi mawakala wa Ukoloni na Mabeberu, mnaamua kuwakamata Wazalendo halisi na Kuwaweka Ndani kisa Maslahi yenu binafsi na Mabeberu wenu!
Mmeshindwa kusema ni kwa namna gani Lissu ni Wakala wa hao Mabeberu as opposed to You mliowaleta na kuwapa Rasilimali zote za Nchi hii( kama kina Chief Mangungo wa Msovero)!
Na labda nikukumbushe tu we zwazwa, UZALENDO NI KUIPENDA NA KUITETEA NCHI, SII KUIPENDA NA KUITETEA SERIKALI AMA RAIS KAMA MFANYAVYO NYIE!
Pia nikuambie, Hakuna Vita yoyote ya Uchumi mnayopigana, mnachokifanya ni HEWA! Kila Leo mnakosea, mnapoambiwa mfanye Mambo kwa kufuata Sheria mnaanza nyimbo zenu za Uzalendo uchwara, mnaishia kudaiwa Mabilioni ya Hela zetu za Kodi! Je kulisababishia Taifa Hasara kwa Maamuzi ya Kishenzi ndio Uzalendo? Mnapaswa Kufa na kufutiliwa mbali kizazi chenu chote!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimetagakari sana, suala la baadhi ya wanasiasa kuendelea kuwa vibaraka wa makampuni ya kibeberu yenye nia mbaya ya kuharibu uchumi wetu kwa kutuuzia huduma na bidhaa substandard. Yet mtanzania ndiyo anakuwa wa kwanza kutoa mbinu na miongozo ya kuihujumu nchi yake. Zamani nilikuwa naelezwa na wazazi wangu kuwa, nduguyo ukimkuta anagombana na adui cha kwanza ni kuhakikisha unamsaidia kutoka kwenye ugomvi huo na maswala mengine ni baadae hata kama nduguyo ndo mwenye makosa. Sasa iweje mwanasiasa awe traitor na afumbiwe macho?

Mimi kwa mtazamo wangu Tundu Lisu ni traitor na kibaraka wa mabeberu. Hafai na adhabu ya traitor inajulikana. Naishauri serikali isimkawize ichukue hatua kali zinazoendana na usaliti aliouonyesha kwa nchi. Siasa haziwezi kutupeleka mpaka kwenye usaliti na kuwa vibaraka uchwara na kuigharimu nchi. Huyu angekuwa Kenya hakika mnajua wangemfanya nini.

Matraitor na vibaraka wa wazungu unaowaita wewe ni JK,Mkapa na huyu aliyenunua Kivuko kibovu kwa bilioni nane.Wale waliosainisha mikataba hewa na kujilipa mapesa ya Escrow wao na familia zao.

Matraitor na Vibaraka ni wale waliokubali kupitisha sheria mbovu za madini na raslimali zetu.

Mwisho Mtaritor na Vibaraka ni wale waliotutawala kwa miaka 55 na bado Taifa ni masikini liktegemea wafadhili na hizo pesa za Wafadhili zikiishiwa kwa watawala na rafiki zao.
 
Adhabu ya traitor ni kifo. Kushirikiana na beberu kuhujumu maslahi ya nchi ndo uzwazwa. Unazungumzia historia? Kila kosa na adhabu yake na huwezi kujitetea kwa makosa ya wengine. Afu unajiita akili kubwa. Takataka kabisa.
 
Back
Top Bottom