Hivi ulikuwa unafahamu?

Hivi ulikuwa unafahamu?

papag

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2009
Posts
1,338
Reaction score
2,005
Kwamba wote walio jiuzulu ni product ya seminari?
Najiuliza wangekuwa ndio kama akina sisi ambao hatukupita huko tungeweza kuwa na ujasiri huo?
 
Kwamba wote walio jiuzulu ni product ya seminari?
Najiuliza wangekuwa ndio kama akina sisi ambao hatukupita huko tungeweza kuwa na ujasiri huo?
Tutajie na seminari zenyewe na miaka waliyopitaamoo!
 
Kwa hiyo ndio unasemaje hapo?
Kuwa wamesoma seminary ili wapambane na nani

Hizi chokochoko hizi
 
Back
Top Bottom