Hivi ni kweli zanzibar hakuna ufisaidi

Hivi ni kweli zanzibar hakuna ufisaidi

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
1,066
Reaction score
454
Hivi karibuni tumesikia kauli za baadhi ya wanzibar kuwa ufisadi upo huku bara na sio visiwani.Kwanza, kama tunakumbuka vizuri sakata la mgogoro wa ardhi kati ya waumini wa kanisa la Anglikana na Fatma Amani Karume mtoto wa Rais mstaafu, inasemekana binti huyu alitwaa eneo hilo la kanisa na kuanza ujenzi bila kufuata taratibu za kisheria ikiwemo kibali kutoka manispaa ya mji wa zanbr. Pili,
Hivi karibuni Waziri wa Ardhi, Ali Juma Shamhuna alifuta hati 20 za ardhi za vigogo kadhaa katika eneo la Mombasa mjini Zanzibar likiwemo eneo liliokuwa likimilikiwa na Naibu Katibu Mkuu wa CCM Zanzibar Saleh Ramadhan Feruz, kwa vile maeneo hayo yalikuwa ya wazi na yalitolewa na serikali ya awamu ya sita kinyume na sheria. Hivi kuna ayeweza kupinga huu si ufisadi?
 
ufisadi upo sana!sema wananchi bado wanaogopa kuuchambua utawala wa kisultani.mfano familia ya karume imeifisadi sana zenj!
 
kuhusu zanzibar inawezekana ikawa ufisadi haupo au

ufisadi upo lakini watu bado wapo ulimwengu mwingine! natolea maelezo ya mfano

ikitokea ajari ikatokea wagonjwa wengine wanapiga kerere na kusema doctor nisaidie hapa panauma au mie mgongo unauma nawengine wametulia hawajitambui madactor huwa wanajuwa kuwa wanaopigakerere wanaunafuu kuliko waliotulia hivyo huwa wanashughulika na wale wasiopigakerere mpaka nao wajitambue waanze kupigakelele kwakuwa wale waliotulia wanaumwa zaidi. (madaktari wanajuwa hili ninalolisema). huenda na wazanzibari hawajafikia kulalamika. nitakupa mfano hapa tz waingereza walisema walewaliotuuzia lada walifanya kosa biashala ilifanyika kinyume na taratibu lakini sisi huku walioshiliki kununua tulisema hawana tatizo.
 
Kuna ccm na viongozi wake huko? Jibu lako litakupa jibu la swali lako!
 
Back
Top Bottom