Hivi Ndivyo Pesa Inavyo Dhalilisha Watu Wazima.

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Hbr Wana Great Thinkers.
Leo Asubuhi Nimeamshwa Na Zogo La Watu Nje Nikatoka Kusikiliza. Nimekuta Kijana Mdogo Wa Miaka 19 Anamtukana Mtu Mzima Age 36 Kisa Hajaogesha Ng'ombe Kwa Dipu.

Anaambiwa Nanukuu "jitu Zima Unakimbilia Kukamua Na Kuuza Tu Toka Hapa Na Kazi Huna Paki Malonya Yako" Jamaa Anaomba Msamaha Dogo Haelewi. Jamani Pesa Ndo Ifanye Tuwadharau Watu Waliotupita Umri?
 

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,478
2,000
Hbr Wana Great Thinkers.Leo Asubuhi Nimeamshwa Na Zogo La Watu Nje Nikatoka Kusikiliza.Nimekuta Kijana Mdogo Wa Miaka 19 Anamtukana Mtu Mzima Age 36 Kisa Hajaogesha Ng'ombe Kwa Dipu.Anaambiwa Nanukuu "jitu Zima Unakimbilia Kukamua Na Kuuza Tu Toka Hapa Na Kazi Huna Paki Malonya Yako" Jamaa Anaomba Msamaha Dogo Haelewi.Jamani Pesa Ndo Ifanye Tuwadharau Watu Waliotupita Umri?
Unaweza kuwa na mada nzuri lakini inaharibiwa na style yako ya kila neno kuanza na herufi kubwa... Kiukweli nimeingiwa uvivu hata kuisoma...
 

GoPPiii.

JF-Expert Member
Oct 6, 2014
1,480
2,000
Wewe onyo'anokho huna kazi unashindaga kwenye mtandao tu? utaua watoto kajinga wewe!
Tunatofautiana mkuu,wengine hii ndo starehe yetu and wengine Money works for them kupata more money wakati wengine they work for money.Ila natumai ulikuwa unatania kumwambia hivi.
 

Kituko

JF-Expert Member
Jan 12, 2009
9,559
2,000
Hbr Wana Great Thinkers.
Leo Asubuhi Nimeamshwa Na Zogo La Watu Nje Nikatoka Kusikiliza. Nimekuta Kijana Mdogo Wa Miaka 19 Anamtukana Mtu Mzima Age 36 Kisa Hajaogesha Ng'ombe Kwa Dipu.

Anaambiwa Nanukuu "jitu Zima Unakimbilia Kukamua Na Kuuza Tu Toka Hapa Na Kazi Huna Paki Malonya Yako" Jamaa Anaomba Msamaha Dogo Haelewi. Jamani Pesa Ndo Ifanye Tuwadharau Watu Waliotupita Umri?

Shida yako umechanganya kazi na mambo ya kuwa na pesa, huyo Mzee yupo kazini na ana majukumu yake aliyopewa, kama hajayatimiza ana haki ya kuambiwa ukweli, sasa jinsi ya kumwambia inategemea na "ntu na ntu" wengine wana lugha laini wengine ngumu
 

kadinali JM

JF-Expert Member
Oct 23, 2016
381
500
Njia pekee ya kuepukana na fedheha kama hizo ni kutafuta pesa kwa nguvu zako zote angali ukiwa kijana, ukifikia uzee kama pesa huna ndio utaona balaa lake, keep on fighting guys, usilalelale utakuja kutukanwa na vijana wadogo hasa baadhi ya hawa wanaoachiwa pesa za urithi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom