Hivi ndivyo ccm inavyo ondoka Arusha


N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Nahakika mwigulu akiona hii atapata majibu kama chadema ni inzi au nyuki
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Duuuuuuuu! Hii ni nouma mazee! Hakika kwa hali hii chama cha magamba bai bai.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,465
Likes
1,447
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,465 1,447 280
Kunja Ngumi,
Kunja Ngumi,
Kunja Ngumi,

PIPOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOZ!!!!
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,826
Likes
207
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,826 207 160
Leo wamepita na matangazo yao!walichoambulia ni zomeazomea!kila wanapopita na matangazo ya Mwingulu,watu waliwazomea!Hapa ni Arusha,lazima ucheze kwa step,unless utabaki kukanyaga wengine.
 
L

Lingasiku

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
215
Likes
0
Points
0
Age
35
L

Lingasiku

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
215 0 0
Safar imefka mdogo mdogo mpaka ikulu
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,241
Likes
13,778
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,241 13,778 280
na kura wapige basi
 
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
480
Likes
84
Points
45
Age
35
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
480 84 45
well said,kwa mwendo huu magogo ileeeeee,then mwakan kwenye serekal za mitaa tunawapga za macho mwanzo mwisho,wap chemba na nepi?mwaka huu mbwa atabweka
 

Forum statistics

Threads 1,273,309
Members 490,351
Posts 30,477,674