Hivi mabinti 18-22 wanatatizo gani?

Hivi mabinti 18-22 wanatatizo gani?

Mwalimu umevuka mipaka ya kazi yako, na mwanafunzi amesahau wajibu wake. Hao watoto wanaweza kufeli shule, na heshma yako kwa hao watoto ndio basi tena. Utakuwa km wale watoto toka tanga, wakiwa darasani wanamwambia mwalimu: baby sijaelewa vizuri! 1+2=?, baadae ukisema jibu ni 3. Okay honey, hapo nimekupata. Miaka hii huwez kutofautisha mwl vs mwanafunz, kwa umri, akili, na mambo mengne!
 
Acha ngono, u have a long way to go ktk maisha. Kama tamaa imekushinda oa.
 
Kweli wewe hamnazo kwa hiyo ulijitoa lawamani kwa kuchagua mbumbumbu??????????? Kwa hali hii sijui....Japo lazima tukubali kuna watoto wamepinda humo mashuleni ila nashukuru sina deni la mtu huko.
 
hah hah hah hah hah.....acha hizo watoto wa watu wanataka Elimu ya darasani wew unawapa Mapenzi hah hag hah hah..

hahahahahaha....sio mimi mkuu mwenye hiyo tabia mbaya....comment yako na ya MadameX zilitosha kuufunga huu uzi!
 
Last edited by a moderator:
if you are not the part of solution, you are the part of problem.
 
Mwalimu umevuka mipaka ya kazi yako, na mwanafunzi amesahau wajibu wake. Hao watoto wanaweza kufeli shule, na heshma yako kwa hao watoto ndio basi tena. Utakuwa km wale watoto toka tanga, wakiwa darasani wanamwambia mwalimu: baby sijaelewa vizuri! 1+2=?, baadae ukisema jibu ni 3. Okay honey, hapo nimekupata. Miaka hii huwez kutofautisha mwl vs mwanafunz, kwa umri, akili, na mambo mengne!

Ihiii hiii hhiiii, ihiii subiri!
 
Back
Top Bottom