Hivi kwanini Wa-nigeria wanapenda sana Ndizi

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
7,892
2,000
Nyimbo zao nyingi huwezi kosa neno banana au (sweet banana).
Naanza na huu hapa chini..
Tafadhali wajuzi mtupe siri ya wana-igeria kupenda ndizi.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,861
2,000
Labda hilo Zao(tunda) wanalipenda sana...au huenda lina maana kubwa kiutamaduni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom