Obugwa Izoba
JF-Expert Member
- Nov 16, 2013
- 10,482
- 11,690
- Thread starter
-
- #21
Usisahau na wale wanaovaa nguo za kuonyesha makwapa af makwapa yenyewe yanatisha.....wanatia kinyaa kwa kweli..ptuuuu
Kuna jamaa jana kachezea kichapo cha haja kwenye daladala......(haihusiani na chupi) alijaribu kumbambia mdada, mwenzie kamvizia alivyotoa dudu tu akageuka kampa vitasa kadundwa kadundwa.... mashabiki(wanawake) wacha walichangie hadi akawa mbendembende kwa kichapo kama si konda kumuombea msamaha kwa juhudi angekuwa kwenye jengo la serikali kama sio polisi basi Muhimbili
Nikirudi kwenye mada....ushauri wa bure wanaume.... hebu zizoeeni hizo chupi maana kwa huu utandawazi mtapata kichaa
Hata nyinyi hamthamini boxer zenu tena sijui uwa mnavaa kwa wiki mana uwa na rangi za ziada...
nyie mnasema tu, ukiwa na chupi ina chata ya bangi lazima uiache hadharani kumuenzi bob na haile selasie.
ushauri apo umezingua...na nyie mzoee izo harura zetu
Niko kwenye daladala hapa gali imejaa tumesimama, wadada kama wawili hivi wazuri. Wamevaa suruali na vitop vifupi kias kwamba akichezesha mkono tu chupi inaonekana maana imepanda juu zaid ya suruali!
Haya mambo mtakuja kuhamasishana kwenye daladaka iwe ishu maana kuna wanaume wengne akiona tu chupi hakamatiki. Kwa nin msivae nguo zinazofunika chupi zenu jaman?
Nimewah kuskia mdada akilalamika redioni kujikuta lijamaa limemtupia mbegu za kiume kwenye daladala. Mambo kama haya ndo yanasababisha au utashangaa lijamaa limekug'ang'ania kukukumbatia kwenye gari hata kama hamjabanana. Chunga sana hiki kishawish
wavae nin sasa mkuu
Kwa nini msivae nguo zinazositiri miili yenu?? Mtu anavaa sketi fupi kupita maelezo, mwone sasa anavyokazana kuivuta ifike magotini, ujinga mtupu.
Wengine kazi kuvaa miboxer michafu, wiki nzima na hizi kata K, hata aibu hawana njiani hata kanisani ni milegezo na visketi vifupi tu.. Ujinga mtupu...!
ukienda beach utasimamisha antena hadi ivunjike.
Khaaa utuwache tulale...tuvae ndefu wakati tunataka watu waone vyupi?
Kilambilalambila, hayo mavazi siku hizi yako pande zote si wadada wala wakaka.
Wote tubadilike.
wadada walio wengi wanamambo ya ajabu kweli duuh
Hata nyinyi hamthamini boxer zenu tena sijui uwa mnavaa kwa wiki mana uwa na rangi za ziada...
Khaaa utuwache tulale...tuvae ndefu wakati tunataka watu waone vyupi?