Hivi kwa nini tusiwatukuze mafisadi ?


M

Mkora

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
361
Likes
10
Points
35
M

Mkora

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
361 10 35
Wadau kama mnavyojua Serikali yetu ndio imeshashindwa kuwachukulia hatua yeyote hawa wenye hatimiliki na nchi
Kwa kisingizio nchi itavurigika au haitatawalika ijapokuwa Mwalimu Aliwacha sheria ifuate mkondo wake hata kwa watu wake wa karibu na waliomsaidia
Kama mtakumbuka wakati wa vita vya ukombozi kusini mwa Afrika viongozi wote wa Afrika Kusini majina yao yalikuwa yanaanza na Kaburu
Mfano Kaburu Peter Botha na Kaburu F.W. De Klerk na wengineo
Sasa je kutakuwa na ubaya gani kutumia majina haya
Fisadi EL
Fisadi EC
Fisadi RA
Fisadi XXX XXX
Yaani watu wote wanaoushabikia au kuufanya bora tuanza na Fisadi halafu jina linafuata.
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
Wadau kama mnavyojua Serikali yetu ndio imeshashindwa kuwachukulia hatua yeyote hawa wenye hatimiliki na nchi
Kwa kisingizio nchi itavurigika au haitatawalika ijapokuwa Mwalimu Aliwacha sheria ifuate mkondo wake hata kwa watu wake wa karibu na waliomsaidia
Kama mtakumbuka wakati wa vita vya ukombozi kusini mwa Afrika viongozi wote wa Afrika Kusini majina yao yalikuwa yanaanza na Kaburu
Mfano Kaburu Peter Botha na Kaburu F.W. De Klerk na wengineo
Sasa je kutakuwa na ubaya gani kutumia majina haya
Fisadi EL
Fisadi EC
Fisadi RA
Fisadi XXX XXX
Yaani watu wote wanaoushabikia au kuufanya bora tuanza na Fisadi halafu jina linafuata.
nakubaliana nawe kabisa tuwaite Fisadi .... lkn tusitumie neno kuwaenzi kwani linaharibu radha.
 

Forum statistics

Threads 1,215,294
Members 463,075
Posts 28,542,463