Hivi kuna walimu wanaotandika viboko kwa physics | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna walimu wanaotandika viboko kwa physics

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, Jun 6, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Wadau nna mdogo wa shangaz yangu hapa anasoma huku shule flan sekondari frm 3 mara kadhaa akitoka shulen huwa analalamika eti mwlm wa physics ana gonga stiki kwa vpimo flan na fimbo yake ni nyembamba ila kaniambia ukipewa stik moja inakuwa ni dozi ya maisha kuna mdau ambaye anaexperience na hi ishu PLZ TOEN FFEDBACK
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    nimeshindwa kukuelewa, ni ubeti wa taarabu au fumbo? Ngoja waje wanaojua stik fupi inayodumu maishani,iliyotolewa ganda....?
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,396
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    Ndebile your geniuss lol nimecheka sana. angemalizia stik yenyewe ina extension limit, na ni ringid but flexible.na resonance yake ikoje hapo?

    kwa mtoa mada huyo dogo anakyeyusha tu, kwanza kuchapwa ni sehem ya kujifunza so mwache achapwe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hyo stick inatumia os gani! Au ni mac?
     
  5. rickymj

    rickymj Senior Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh cjui itakw na platform gani?
     
Loading...