Hivi kuna walimu wanaotandika viboko kwa physics

Hivi kuna walimu wanaotandika viboko kwa physics

Singida ndio home

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Posts
3,188
Reaction score
3,379
Wadau nna mdogo wa shangaz yangu hapa anasoma huku shule flan sekondari frm 3 mara kadhaa akitoka shulen huwa analalamika eti mwlm wa physics ana gonga stiki kwa vpimo flan na fimbo yake ni nyembamba ila kaniambia ukipewa stik moja inakuwa ni dozi ya maisha kuna mdau ambaye anaexperience na hi ishu PLZ TOEN FFEDBACK
 
nimeshindwa kukuelewa, ni ubeti wa taarabu au fumbo? Ngoja waje wanaojua stik fupi inayodumu maishani,iliyotolewa ganda....?
 
nimeshindwa kukuelewa, ni ubeti wa taarabu au fumbo? Ngoja waje wanaojua stik fupi inayodumu maishani,iliyotolewa ganda....?
Ndebile your geniuss lol nimecheka sana. angemalizia stik yenyewe ina extension limit, na ni ringid but flexible.na resonance yake ikoje hapo?

kwa mtoa mada huyo dogo anakyeyusha tu, kwanza kuchapwa ni sehem ya kujifunza so mwache achapwe.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom