Hivi JK unajua nini sasa?

Hivi JK unajua nini sasa?

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Posts
352
Reaction score
59
Kila kitu hujui,umaskini wa tz unasababishwa na nini,hujui.juzi umesema humjui mmiliki wa Richmond a.k.a Dowans.Hosea mkuu wa Takukuru alituambia pale blue pearl tulipokua na semina elekezi kwa wabunge wa chama chetu kwamba akiitwa na kamati ya bunge yuko tayari kumtaja mmiliki wa Richmond/dowans,ila si ktk semina elekezi.Sasa si umuulize hosea akwambie nani mmiliki wa richmond/dowans!!!!.Naona kama unazidi jishushia hadhi mkuu.Ukishamuuliza,urudi basi uwaambie wananchi ukweli,pengine utarudisha heshima yako na yetu mtaani.
 
Anajua kuchakachua kura, anajua kuwalinda mafisadi, anajua kusafiri sana nje ya nchi na anajua saaaana kuwagawa watanzania kwa misingi ya dini ili yeye na mafisadi wenzake waendelee kubaki madarakani milele, anajuwa sana mipasho,yapo mengi anayajua lakini ni yale yasiyo na faida kwa taifa na watu wake
 
Kila kitu hujui,umaskini wa tz unasababishwa na nini,hujui.juzi umesema humjui mmiliki wa Richmond a.k.a Dowans.Hosea mkuu wa Takukuru alituambia pale blue pearl tulipokua na semina elekezi kwa wabunge wa chama chetu kwamba akiitwa na kamati ya bunge yuko tayari kumtaja mmiliki wa Richmond/dowans,ila si ktk semina elekezi.Sasa si umuulize hosea akwambie nani mmiliki wa richmond/dowans!!!!.Naona kama unazidi jishushia hadhi mkuu.Ukishamuuliza,urudi basi uwaambie wananchi ukweli,pengine utarudisha heshima yako na yetu mtaani.

jk+akicheza.jpg


jk.jpg


jk-makete.jpg


11_09_hmaerh.jpg


Umepata jibu sasa?
 
Dance tu na ufuska ndio ndio ana maalifa yakutosha ana kana hawajui dowans basi amkane na mkwewe na kimwana wake jk ni kama mbwa mwitu mwenye ngozi ya kondoo na hizo kauli zake awaambie wanachama wake wajinga na wapumbavu walio logwa :a s 20:
 
Back
Top Bottom