HIVI HAJI MANARA NI YANGA KWELI?

Joined
Oct 18, 2026
Posts
31
Reaction score
31
Haji MANARA "Kwa sasa timu yangu tunapaswa kuungana pamoja ili tuvuke nyakati tunazopitia na kurudi kwenye ubora wetu.
lakini swala la usajili tuwe tunalizingatiia sana sio sehemu ya kufanya masihara au kusikiliza mihemko ya mashabiki."
 
Aliposema kipindi cha nyuma alikuwa akiwaona mashabiki wa Yanga wanapita anatamani kuwarushia mawe, alishawahi kufuta ile kauli?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…