Hivi bado kuna haja ya fungate kwa ndoa za sasa?

magode

JF-Expert Member
Oct 2, 2014
2,202
3,323
Wanabody salaam.

Baada ya escrow,tunarejea tena kwenye maisha yetu. Me naomba kujua,kwa wale wanaofunga ndoa na kwenda honeymoon(fungate) ambayo kwa mujibu wa dini na kimila ni siku 7.

Wanaenda kufanya nini? Nijuavyo mimi,fungate inafanywa na wanandoa ambao wote hawaguswa! Hivyo walikuwa wanapewa siku hizo kwa ajili ya kwenda kujifunza tendo hilo Takatifu wakiwa huru.

Na ikumbukwe kila mmoja kwa upande wake anakuwa amejengewa uwezo na wakubwa zake jinsi ya kumkabili mwenzie.

Ndoa zinazofungwa leo ni vigumu kumkuta bikira awe me/ke hiyo honeymoon mnaenda ya nini? Kabla hata ya kufunga ndoa,mlishakutana guest mbalimbali na kati yenu hakuna aliyekuwa bikira,wote mlikutana wazinzi wazoefu.

Hivi hapo kweli kuna haja ya fungate baada ya ndoa?

Wenye maana pana waje.
 
Lengo la fungate ni hilo tu?? Kama ni hilo tu bas naunga mkono hoja. Ngoja tusubiri wazoefu
Nijuavyo mimi,huo ndo msingi wenyewe wa fungate. Sasa km msingi haupo hayo mengine ni kupoteza muda. Ngoja waje wazoefu tujifunze!
 
Fungate ni muhimu mkuu...mnahitaji utulivu wa pekee mnapoelekea kuanza kuiishi covenant....
 
Fungate si kwa ajili ya kufanya mapenzi tu, yapo mengi ya kufanya mkiwa fungate lakini la msingi kuliko yote ni kupumzika baada ya stress, kashkash na misukosuko hasa na sherehe za ndoa...!
 
mimi nililala siku 2 tuu na kisha kurudi nyumbani........fungate ni zaidi ya SEX kuna mengi ya kuahidiana na kuelezana hasa ikizingatiwa hamkua mnaishi maisha ya ndoa kabla....kumbuka unakua umetoka tu kula kiapo...you need a break kutafakari kile ulichoapa nk...naikumbuka honeymoon yangu natamani tena zile siku 2 zirudi lakin haitawezekana...sex ipo tu kama chakula.....tatizo mnaiwaza mnoo ndo mana at inawashinda
 
mimi nililala siku 2 tuu na kisha kurudi nyumbani........fungate ni zaidi ya SEX kuna mengi ya kuahidiana na kuelezana hasa ikizingatiwa hamkua mnaishi maisha ya ndoa kabla....kumbuka unakua umetoka tu kula kiapo...you need a break kutafakari kile ulichoapa nk...naikumbuka honeymoon yangu natamani tena zile siku 2 zirudi lakin haitawezekana...sex ipo tu kama chakula.....tatizo mnaiwaza mnoo ndo mana at inawashinda

Mimi nimeona hapo tu pa kutamani siku mbili za honeymoon zirudi

NB: Nisalimie barafu lako la moyo
 
Kuna watu fungate ni kila mwaka pesa inaporuhusu ...
Ni kwenye kuongeza vionjo tu vya mapenzi...si kila siku chumba kile kile...kitanda kile kile...
 
Fungate ni muhimu mkuu...mnahitaji utulivu wa pekee mnapoelekea kuanza kuiishi covenant....
Ndiyo Mkuu,fungate ni muhimu na sina tatizo na fungate lkn je! Msingi mkuu ni nini ukiacha huo nilioueleza hapo juu!?

Fungate si kwa ajili ya kufanya mapenzi tu, yapo mengi ya kufanya mkiwa fungate lakini la msingi kuliko yote ni kupumzika baada ya stress, kashkash na misukosuko hasa na sherehe za ndoa...!
Mkuu Eli79 hayo uliyosema mbona watu wanayafanya kabla hata ya hiyo ndoa yenyewe!? Ndo maana nahoji umuhimu wa fungate km lengo limeondolewa.

mimi nililala siku 2 tuu na kisha kurudi nyumbani........fungate ni zaidi ya SEX kuna mengi ya kuahidiana na kuelezana hasa ikizingatiwa hamkua mnaishi maisha ya ndoa kabla....kumbuka unakua umetoka tu kula kiapo...you need a break kutafakari kile ulichoapa nk...naikumbuka honeymoon yangu natamani tena zile siku 2 zirudi lakin haitawezekana...sex ipo tu kama chakula.....tatizo mnaiwaza mnoo ndo mana at inawashinda
Mkuu mchepuko hapa hoja si kuwaza ngono,hoja hapa ni ule msingi wa fungate kutokuwepo

Hata mimi kwa hilo ngoja nisubiri wazoefu...maana pia mimi fungate sielewi hasa dhumuni lake zaidi ya nalojua ni KUKATA UTEPE TUU
Haswaaa..! Hilo ndo lengo la fungate.kukata utepe..! Mkuu illuh Umenifurajishaje!? Mpaka hapa unanidai kinywaji chochote unachotumia.

Kuna watu fungate ni kila mwaka pesa inaporuhusu ...
Ni kwenye kuongeza vionjo tu vya mapenzi...si kila siku chumba kile kile...kitanda kile kile...
Mkuu nyumba kubwa hayo mbona yanafanyika hata kwa wapenzi tu!??
 
Last edited by a moderator:
magode fungate lengo lake sio kugegedana tu.....Kufunga ndoa ni kuanza maisha mapya kabisa mkiwa wawili...you need to have a special moment together kuweza kuweka focus yenu vizuri katika hali ya utulivu
 
Last edited by a moderator:
Fungate ina maana pana zaidi.
Ila kwa sababu ya mda wacha nishangae shangae kidogo.
 
magode inaonekana wewe unabisha kwa essence ya kubisha tu.....Mkuu mchepuko amekuelezea vizuri kabisa...ameainisha msingi wa fungate...wewe unabisha tu...sasa kama ulikua na majibu yako haikua na haja ya kuanzisha thread...ungestick kwenye majibu yako kwamba fungate ni ngonoooo ngonnooo tuuuu ,.....#corruptmind
 
Last edited by a moderator:
Lengo la fungate ni hilo tu?? Kama ni hilo tu bas naunga mkono hoja. Ngoja tusubiri wazoefu
ni zaidi ya hilo...wakati wa maandalizi ya harusi wana ndoa huwa wana invest muda wao mwingi kwa ajili ya maandalizi hivyo baada ya shughuri hiyo nzito kupita wanapewa muda wakapumzike wakitafakali maisha baada ya siku hiyo!
 
Hata kama mlizini before huwa haiesabiki kama mmekutana ndoa ikifungwa kanisani ndo mnaanza upya inakua takatifu mnaanza upya so fungate ni zaidi ya ngono kupumzika after mishe za harusi
 
magode inaonekana wewe unabisha kwa essence ya kubisha tu.....Mkuu mchepuko amekuelezea vizuri kabisa...ameainisha msingi wa fungate...wewe unabisha tu...sasa kama ulikua na majibu yako haikua na haja ya kuanzisha thread...ungestick kwenye majibu yako kwamba fungate ni ngonoooo ngonnooo tuuuu ,.....#corruptmind
Mkuu Freeland nadhani wewe ndo unataka kuhamaki! Twende polepole mkuu,kwanza si kweli kwamba nabisha,nnachokifanya hapa ni kujaribu kutetea hoja yangu ili nipate majibu mujarabu! Mimi nimefunga na ndoa na kabla ya ndoa kwa utamaduni wa kwetu mnaelezwa kabisa ugumu wa kukutana na msichana ambae hajabikiriwa. Na kwa upande wa msichana nae anatahadhalishwa maumivu atakayoyapata na kwamba hayana shida. Lkn pia wasichana walikuwa wanapewa mafunzo mbalimbali ya kuonyesha makeke huko kwenye fungate. Mkuu kwa upande wangu hata kumvua tu ile pichu,mpaka niliirarua nilipoichana eti ndo akapoa! Hapa ndo maana nasisitiza kuwa huo ndo ulikuwa msingi wenyewe!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Freeland nadhani wewe ndo unataka kuhamaki! Twende polepole mkuu,kwanza si kweli kwamba nabisha,nnachokifanya hapa ni kujaribu kutetea hoja yangu ili nipate majibu mujarabu! Mimi nimefunga na ndoa na kabla ya ndoa kwa utamaduni wa kwetu mnaelezwa kabisa ugumu wa kukutana na msichana ambae hajabikiriwa. Na kwa upande wa msichana nae anatahadhalishwa maumivu atakayoyapata na kwamba hayana shida. Lkn pia wasichana walikuwa wanapewa mafunzo mbalimbali ya kuonyesha makeke huko kwenye fungate. Mkuu kwa upande wangu hata kumvua tu ile pichu,mpaka niliirarua nilipoichana eti ndo akapoa! Hapa ndo maana nasisitiza kuwa huo ndo ulikuwa msingi wenyewe!

Unachobisha ni nini katika msingi unaoambiwa hapa? kumbuka honey moon ipo hata kwa wazungu.....hata JLO akiolewa leo anaenda Honeymoon......
 
Haja ipo tu, na siku hizi fungate tunaenda na watoto wetu kabisa ha ha ha sijui ni hanimuni hiyo au kuhama nyumbani na kwenda kulala hotelini
 
Let me take you back to the origin phrase of the word HONEYMOON, one English historian wrote this:

The term honeymoon refers to the first month after a wedding, a time in which the bride and groom adjust to their new state of matrimony.

This period of time received its name from a drink known as mead, which, in the early years of England, was served to the bride and groom at their wedding celebration and also before retiring every night for a full cycle of the moon.

Mead, a fermented liquor with a base made of an abundance of honey, some water, and a few spices, was considered a fertility drink, and its consumption guaranteed the couple offspring. Combine the word honey from the mead with the cycle of the moon, and the word honeymoon is the result

Hata mimi kwa hilo ngoja nisubiri wazoefu...maana pia mimi fungate sielewi hasa dhumuni lake zaidi ya nalojua ni KUKATA UTEPE TUU
 
Back
Top Bottom