Hivi Azam TV hawana channel za kikristo?

Hivi Azam TV hawana channel za kikristo?

Status
Not open for further replies.

menyidyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Posts
1,339
Reaction score
194
Nimekuwa naangaika hapa kutafuta channel yenye mahubiri au ibada za kikristo katika kigamuzi cha Azam TV bila mafanikio. Ninaziona za dini ya kiislamu tu. Je hawana hizo channels??
 
Nakitupa aiseee. Huu ni uhuni.
Zipo mkuu,,kuna channel inaitwa MYRIGHTEOUS TV ktk other channels ni ya 1128 utaona mahubiri live angalia nw
Acha hisia za kibaguz za kidin hazitokufikisha mbali mkuu utabaki kulalamika tu juu ya udin,,,,zambi hii ya kibaguzi itaendelea kukula mpaka unaingia kaburin ww na familia yako
 
Kila kampuni ina sera na kile inachokiamini,
usitake kulazimisha wafanye unachokitaka,
pia unaonekana una kirusi cha udini ndani ya moyo wako
 
Tuwatendee haki, ila hakuna sasa, mm sijaona
 
Jaman mbona zipo channel za kikiristo kama 6 jaman sasa unalalamika nini?mbona ww n mdini sana
Kwanini upo hvo lakin
Kemea hilo pepo la udini
 
Bila ya kwenda other chanel, ni chanel ipi ya kiislam umeiona? Kwenye other chanels ndo za dini utapata nyingi!
 
Shida yenu hamuwi wachunguzinwa mambo mnaisha kulalamika .

Chaniel za Dini nyingi zipo Azam .

Dini ya kikrosto pia zipo .tena mpaka za kutoka Roma moja kwa Moja Italy. ..kuna TV Emanuel ya Nigeria na Nyingine Kibao .


Cha kufanya Nenda kwnye Other Chaniel ... Angalia Chaniel taratibu kuchagua utakayoipenda and most ni free .

Sasa usine kuniuliza Utazipataje hizo Other chaniels . .. Use Brain .. Ukishindwa toka nje Tafuta mtoto wa Shule za Kizungubakusaidie kutafuta
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom