• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hiv adam kabla hajala tunda,kibongo bongo tunaeza mwita alikua..mwerevu,boya,au alikuaje wadau

Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
5,665
Points
2,000
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
5,665 2,000
Naomba kuuliza,kwahyo adam b4 hajala tunda alikuaje,yaan kiakil
Je alikua
1.mwerevu
2.zuzu

Then nataka sema hiv,hata adam asingekula tunda lile,..angeanguka tuu dhambin sabab uovu ulishaingia dunian kutoka kwa wale malaika waliokinukisha mbingun,so hata kama adam angekomaa vp,wale malaika wasingemwacha salama hata kidogo,so i think

It is what it is

Uzi tayar......mwaka mpya mambo mapya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
8,262
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
8,262 2,000
Soma Biblia
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
28,705
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
28,705 2,000
Asingekula tunda hata sisi tusingekuwa tunafyatuana mpaka kesho, wakina mama wangekuwa wanapata ujauzito kwa nguvu ya roho mtakatifu
 
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
1,446
Points
2,000
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2010
1,446 2,000
Alikuwa kama mnyama wa kawaida na "kikokotozi" kilikuwa kinaning'inia hadharani. Hata sasa vikokotozi vyote vya kike na kiume vingekuwa wazi ukitaka kukokotoa unavuta aliyeko mbele yako.
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
5,665
Points
2,000
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
5,665 2,000
Alikuwa kama mnyama wa kawaida na "kikokotozi" kilikuwa kinaning'inia hadharani. Hata sasa vikokotozi vyote vya kike na kiume vingekuwa wazi ukitaka kukokotoa unavuta aliyeko mbele yako.
Dah,kwahyo tungekua kama ngombe tuu,..noma sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
8,360
Points
2,000
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
8,360 2,000
Naomba kuuliza,kwahyo adam b4 hajala tunda alikuaje,yaan kiakil
Je alikua
1.mwerevu
2.zuzu
Then nataka sema hiv,hata adam asingekula tunda lile,..angeanguka tuu dhambin sabab uovu ulishaingia dunian kutoka kwa wale malaika waliokinukisha mbingun,so hata kama adam angekomaa vp,wale malaika wasingemwacha salama hata kidogo
Adam alikuwa nusu Mungu, alikuwa haingiliki na uongo wa aina yoyote!.. Ndio maana akatumiwa Eva kumuingia, na ndio maana alilalamika "Huyu mwanamke uliyenipa!"..
Dhambi isingekuwepo sababu walikuwa mazuzu, hawakuwa wajanja kujua mema na mabaya hata kama ungewapa visu kuuana bado isingehesabika dhambi!.
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
5,665
Points
2,000
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
5,665 2,000
Adam alikuwa nusu Mungu, alikuwa haingiliki na uongo wa aina yoyote!.. Ndio maana akatumiwa Eva kumuingia, na ndio maana alilalamika "Huyu mwanamke uliyenipa!"..
Dhambi isingekuwepo sababu walikuwa mazuzu, hawakuwa wajanja kujua mema na mabaya hata kama ungewapa visu kuuana bado isingehesabika dhambi!.
Mi naamin tafsir nying za kuhusu hayo maandiko ya hapo mwanzo ni ya kubahatisha tuu,sabab ukichunguza kwa undan ,logic ni ndogo sana

So naamin sku1 itafahamika tuu tafsir ya kwel

Sent using Jamii Forums mobile app
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,879
Points
2,000
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,879 2,000
Mkuu..
Hizi story za adam ni zakufikirika hazina ukweli wowote..huyu adam na mwenzie hawajawahi kuexist ni code tuu ndani ya kitabu cha history kiitwacho biblia..
 
pwiro

pwiro

Senior Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
134
Points
225
pwiro

pwiro

Senior Member
Joined Nov 3, 2018
134 225
Adam alikuwa nusu Mungu, alikuwa haingiliki na uongo wa aina yoyote!.. Ndio maana akatumiwa Eva kumuingia, na ndio maana alilalamika "Huyu mwanamke uliyenipa!"..
Dhambi isingekuwepo sababu walikuwa mazuzu, hawakuwa wajanja kujua mema na mabaya hata kama ungewapa visu kuuana bado isingehesabika dhambi!.
Mungu alikuwa wapi wakati hayo yanatokea

Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
 
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
913
Points
1,000
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
913 1,000
Mi naiamini biblia,kwamba,adam alipiga mishe ila hakujua jema ama ubaya wa sex kama mbuzi ama simba,ila alipokula tunda,ndo akajua utam wake
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
5,251
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
5,251 2,000
Naomba kuuliza,kwahyo adam b4 hajala tunda alikuaje,yaan kiakil
Je alikua
1.mwerevu
2.zuzu

Then nataka sema hiv,hata adam asingekula tunda lile,..angeanguka tuu dhambin sabab uovu ulishaingia dunian kutoka kwa wale malaika waliokinukisha mbingun,so hata kama adam angekomaa vp,wale malaika wasingemwacha salama hata kidogo,so i think

It is what it is

Uzi tayar......mwaka mpya mambo mapya

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, hivi 'baibo' unaisoma kama usomavyo novel za James Bond?
Unatakiwa kusoma na kutafakari.

Hiyo iliyotumika ni lugha ya picha tu baba.
Wewe ulitaka kwenye vitabu vitakatifu waandike "walipolalana"?

Mwanamke alipevuka mapema akawa 'hajifill' kuishi na "mwanaume suruali" zikawa zinampanda hadi Adamu anaonekana zoba.

Shetwani hakushawishi "kula" kwa kutamka,bali aliburuza mkia wake kwenye naniliu ya Hawa kwa kujifanya kakosea kupita ama wataalamu wa masuala hayo wanasema shetwani ali 'naniliu' kabisa.

Tendo hilo lilimmaliza utulivu Hawa maana lilimsisimua na kumstarehesha.

Mahitaji ya "joka" ikawa ni kubwa sana kwake, hadi pale alipoomba, ama kulazimisha kuazimishwa "joka" toka kwa Adamu.

Wakati huo Adamu alikwishapigwa 'biti' kuwa, si rihusa, kugawa, kuazimisha ama kulitumia 'joka' lake hadi atakaporuhusiwa toka 'juu'.

Hadithi ni ndefu, lkn niseme tu kuwa, neno tunda na joka ni lugha za picha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ocran

Ocran

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2017
Messages
964
Points
1,000
Ocran

Ocran

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2017
964 1,000
ilo tunda ata mimi ningelila tu, mpaka leo ndo tunda pekee linatuzuzua apa duniani
 

Forum statistics

Threads 1,402,685
Members 530,969
Posts 34,402,225
Top