Hisa za kampuni ya sigara

UGORO87

JF-Expert Member
Mar 7, 2014
812
500
Habari wakuu,

Naombeni msaada wenu wenye kujua hisa za kampuni ya sigara ni shilingi ngapi maana nataka kununua.

Thanks kwa msaada.
 

murumbasi

Member
Dec 3, 2014
75
0
Kati ya kampuni zinazoongoza kwa kulipa dividends ni kampuni ya Sigara. Sina hakika sana ila hisa moja ni kama Shs 15,000. nakushauri nunua hisa za sigara na hutapoteza fedha zako na zitazidi kukua. Mimi siku hizi najuta kwa nini nilinunua hisa 1000 tu?.
 

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Jul 14, 2013
7,401
2,000
Kati ya kampuni zinazoongoza kwa kulipa dividends ni kampuni ya Sigara. Sina hakika sana ila hisa moja ni kama Shs 15,000. nakushauri nunua hisa za sigara na hutapoteza fedha zako na zitazidi kukua. Mimi siku hizi najuta kwa nini nilinunua hisa 1000 tu?.
Hapa kuna kitu,post imewekwa tarehe 3 December na wewe umejiunga tarehe 3 December,na kuipigia Debe kampuni ya sigara.
Haya ngoja tusubiri mwingine,maana Ugoro kaishafanya yake
Lakini mjue pia kwenda Ocean Road Hospital kutoa sadaka ya tiba kwa wagonjwa wa Cancer,maana na nyie mnahusika kudhulumu afya za wenzenu.Mtaulizwa mbele ya mungu,msiangalie pesa tu
 

Maamuma

JF-Expert Member
Dec 22, 2008
853
225
Hapa kuna kitu,post imewekwa tarehe 3 December na wewe umejiunga tarehe 3 December,na kuipigia Debe kampuni ya sigara.
Haya ngoja tusubiri mwingine,maana Ugoro kaishafanya yake
Lakini mjue pia kwenda Ocean Road Hospital kutoa sadaka ya tiba kwa wagonjwa wa Cancer,maana na nyie mnahusika kudhulumu afya za wenzenu.Mtaulizwa mbele ya mungu,msiangalie pesa tu
Umenigusa Mkuu. Nina hisa za TBL naona niziuze tu ila sijui utaratibu ukoje. Niliwahi kusikia eti zimeanza kushuka bei, sijui kwa sasa hali ikoje.
 

srinavas

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
3,401
2,000
Hapa kuna kitu,post imewekwa tarehe 3 December na wewe umejiunga tarehe 3 December,na kuipigia Debe kampuni ya sigara.
Haya ngoja tusubiri mwingine,maana Ugoro kaishafanya yake
Lakini mjue pia kwenda Ocean Road Hospital kutoa sadaka ya tiba kwa wagonjwa wa Cancer,maana na nyie mnahusika kudhulumu afya za wenzenu.Mtaulizwa mbele ya mungu,msiangalie pesa tu
Kweli kabisa.
 

Kyenju

JF-Expert Member
Jun 16, 2012
4,561
1,500
TCC, TBL, TWIGA kuzipata ni kazi kubwa sana, maana wanaozitafuta ni wengi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom