Hili sijui ni tatizo langu peke yangu?

Hili sijui ni tatizo langu peke yangu?

jerrysonkiria

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Posts
2,226
Reaction score
2,902
Aisee ,mwenzenu siwafichi hawa mademu wa kizungu sijui kwanini hawanivutii.

Kila niendapo kubarizi nawaona na vichupi vyao,wengine vinaingia tukati twa mata..k.o twao lakini hata kusisimka sisimki ,also kuna kademu ka kizungu kalivaa khanga bila kufuli lakini pia sikusisimka na chochote.

ila ikipita tandam nyeusi uwiii tutatafutana ,sasa sijui hili tatizo liko kwangu tu au kwa wanaume wote?
 
ni kwli watu weupe huwa awavutii machoni mwa wa watu weusi hata kidogo pia hii usababiswa na historia ya jamiii hizi mbili ya mmoja kumwona mwenzie kama nyani na mwenzie kumwaona kama nguruwe pia kuna hisia ya mtu mweusi kuwa mtu mweupe ana damu ya baridi japo hakuna utafiti unaosema hvyo. Pia watu weusi tumeyapa mamlaka macho yetu ndo yafanye maamuzi ya nafsi zetu na mioyo yetu so kile kinachorefrect ktk macho yetu ndo kile kinachokubaliwa na mioyo na nafsi zetu lakini ukweli ni kwamba binadamu yeyote anavutia
 
ni kwli watu weupe huwa awavutii machoni mwa wa watu weusi hata kidogo pia hii usababiswa na historia ya jamiii hizi mbili ya mmoja kumwona mwenzie kama nyani na mwenzie kumwaona kama nguruwe pia kuna hisia ya mtu mweusi kuwa mtu mweupe ana damu ya baridi japo hakuna utafiti unaosema hvyo. Pia watu weusi tumeyapa mamlaka macho yetu ndo yafanye maamuzi ya nafsi zetu na mioyo yetu so kile kinachorefrect ktk macho yetu ndo kile kinachokubaliwa na mioyo na nafsi zetu lakini ukweli ni kwamba binadamu yeyote anavutia
Ahsante mkuu ,kumbe ndio inavyotokea hvyo?!
 
Hili tatizo liko kwa wanaume wote(black)
1473628880403.jpg
 
Mpk uwe umepiga lager kichwani ndo unapata hisia, hivi hivi hata akae vp hakuna hisia utapata.tupo wengi sio wewe peke yako
 
Aisee ,mwenzenu siwafichi hawa mademu wa kizungu sijui kwanini hawanivutii.

Kila niendapo kubarizi nawaona na vichupi vyao,wengine vinaingia tukati twa mata..k.o twao lakini hata kusisimka sisimki ,also kuna kademu ka kizungu kalivaa khanga bila kufuli lakini pia sikusisimka na chochote.

ila ikipita tandam nyeusi uwiii tutatafutana ,sasa sijui hili tatizo liko kwangu tu au kwa wanaume wote?
Huwez kusisimka coz wana tumatwako na wanaume wa kibongo siku hizi mmeweka msomamo wa kutaka churaa!!!
 
Unasisimkaje sasa wakati hata ukisisimka ukute huna guts za kumtongoza, ndo unasubili tandam zako nyeusi maana hamna namna ndo unazozimudu.
 
ubongo unajipima unaona hapo sio type yako.....
ila mkuu ua vitopic vya kitoto sana sometimes uwe unakausha tu
 
Haha rangi nyeusi ni kitu ingine mkuu...ile rangi n kama wana albinism...ashakum sio matusi
 
Back
Top Bottom