jerrysonkiria
JF-Expert Member
- Sep 5, 2014
- 2,226
- 2,902
Aisee ,mwenzenu siwafichi hawa mademu wa kizungu sijui kwanini hawanivutii.
Kila niendapo kubarizi nawaona na vichupi vyao,wengine vinaingia tukati twa mata..k.o twao lakini hata kusisimka sisimki ,also kuna kademu ka kizungu kalivaa khanga bila kufuli lakini pia sikusisimka na chochote.
ila ikipita tandam nyeusi uwiii tutatafutana ,sasa sijui hili tatizo liko kwangu tu au kwa wanaume wote?
Kila niendapo kubarizi nawaona na vichupi vyao,wengine vinaingia tukati twa mata..k.o twao lakini hata kusisimka sisimki ,also kuna kademu ka kizungu kalivaa khanga bila kufuli lakini pia sikusisimka na chochote.
ila ikipita tandam nyeusi uwiii tutatafutana ,sasa sijui hili tatizo liko kwangu tu au kwa wanaume wote?