Hili Shirika la TANESCO liuzwe!!!

manto

Member
Mar 9, 2016
50
125
Kwakweli wakate umeme siku zote hizo lakini sio leo siku ya Christmass!! Sasa wameniharibia ratiba yote ya sikukuu.Hata pasi unapigaje sasa kwenda church. Aarrgggh!!!
 

tashwishwi

JF-Expert Member
Sep 25, 2014
2,098
2,000
mkuu 'huku niliko' jana wamekata umeme siku nzima wamerudisha saa 7 usiku...

poor TANESCO
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom