Hili Limetokea


M

mwanalukago

Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
83
Likes
6
Points
15
M

mwanalukago

Member
Joined Feb 24, 2012
83 6 15
Wana JF Habari zenu!!!!
Kuna jambo moja limetokea kwenye chuo kimoja hapa dar. Liko hivi Kuna mwanafunzi mmoja alikuwa anasoma chuo kimoja kinaitwa X (Not real name). Mwanafunzi huyu alisoma mwaka wa kwanza kwenye X na alipokuwa akiingia mwaka wa pili alihama chu hicho na kuendelea na mwaka wa pili katika chuo Y(No real name). Na mwanafunzi huyu yupo mpaka sasa akiendelea na masomo yake katika chuo Y mwaka wa pili. Kinachonishangaza mimi ni huku kuhama, Hivi jambo hili linaruhusiwa kishera?
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,252
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,252 69 145
Obviously X and Y are not real names for any college/univ in TZA and YES it is possible and allowed to transfer from one college/univ to the other.
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,117
Likes
1,868
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,117 1,868 280
Wana JF Habari zenu!!!!
Kuna jambo moja limetokea kwenye chuo kimoja hapa dar. Liko hivi Kuna mwanafunzi mmoja alikuwa anasoma chuo kimoja kinaitwa X (Not real name). Mwanafunzi huyu alisoma mwaka wa kwanza kwenye X na alipokuwa akiingia mwaka wa pili alihama chu hicho na kuendelea na mwaka wa pili katika chuo Y(No real name). Na mwanafunzi huyu yupo mpaka sasa akiendelea na masomo yake katika chuo Y mwaka wa pili. Kinachonishangaza mimi ni huku kuhama, Hivi jambo hili linaruhusiwa kishera?

kali zaidi niliwahi kushuhudia mwanafunzi akihitimu shahada mbili kwa mpigo hapa hapa bongo kwa staili hii hii. kwahiyo usishangae kaka it happens.
 
N

nyasaland boy

Member
Joined
May 25, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0
Age
28
N

nyasaland boy

Member
Joined May 25, 2013
23 0 0
Inawezekana bali there are many things involved,moja kati ya hayo ni kujuana kwan kuna rafiki yang ameshndwa kuhamishwa ingawa makosa yalifanywa na tcu kwa kumpanga chuo tofaut na mkopo walikomwekea!
 
Kun Jr

Kun Jr

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
674
Likes
203
Points
60
Kun Jr

Kun Jr

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
674 203 60
Unanikumbusha mbali to die or to survive there are two things involve if you may die die you will be either manure or waste to the inviroment ......
 
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
219
Likes
13
Points
35
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
219 13 35
kali zaidi niliwahi kushuhudia mwanafunzi akihitimu shahada mbili kwa mpigo hapa hapa bongo kwa staili hii hii. kwahiyo usishangae kaka it happens.
really? can't believe this!
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,443
Likes
57
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,443 57 0
Embu nieleweshen wakuu....hii inakuaje???
 

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854