Hili huwa linanishangaza jamani

kama unamvua chupi anakuuliza unataka kufanya nini mwambie naenda kukufulia kisha temana nae.
 
Niliwah kukutana nae kama huyo,nilishamvua chupi nimezama chumvini weee,Sasa Ile navua boksa yangu eti ananiuliza unataka kufanya nn[emoji3][emoji3],nikamwambia nataka nikupige katerero tu bas,
 
Anaogopa kunyonywa papuchi.....we jamaa utakuwa mchimba chumvi....sio bure..!!!!
 
Haya tumeshajua km unawavuaga kwa mdomo[emoji23]
 
Lakini si kila unapofanya romance lazima usex

Zipo siku mnacheza tu Kama hivyo na ndani huingii tena hiyo imekaa poa sana tu
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hahaha Hahaha hehehe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpime mkojo au mtumie watu wasiojulikana mkuu, ni mchonganishi huyo. Nice avatar, mind the pun.
 
Hahah hili kaburi noma linafukuliwa mara ya pili [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…