Hii youtube nimeipenda ila

Hii youtube nimeipenda ila

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Posts
1,002
Reaction score
278
Wakuu mambo vp? Kuna hii yotube nimeidownload kwenye simu yangu ya samsung gt 5830i ninaitumia kudownload nyimbo na muvi ila tatizo lake ni kuwa inapodownload haiumalizi kabisa wimbo au inagoma inaandika fail to download this song or retry again wakati huo tatizo linakuwa si salio au mtandao.Kwenu wajuzi wa mambo haya naombeni msaada wenu.Hii nimeipenda kwa sababu haina usumbufu wa kusign up au in ndo udownload wimbo au muvi.
 
kwa nini usijaribu application nyingine tofauti na hiyo unayotumia? Kama ni android os ukiingia kwa play kuna application nyingi. Mbaya zaidi hujaweza kueleza jina la hiyo application pia wengine hufanya uone namna inavyofanya kazi lkn ili uweze kutumia kwa asilimia mia ni lazima kuinunua.
 
Kwa kweli haujaeleweka, ila tatizo litakuwa kwenye internet connection yako, itakuwa inakata kati kati.
Pia Google hawaruhusu app za kudownload YouTube kwenye Play store so inabidi uipatie nje ya market. Google TubeMate ila jihadhari na virusi.
 
Back
Top Bottom