Hii ya Kaburu Kugombea Simba Imekaaje?

Hii ya Kaburu Kugombea Simba Imekaaje?

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
Natafakari Kiongozi wa TFF kugombea Klabu na mgongano wa maslahi
 
Kiukweli haijakaa poa kabisa japo uko nyuma Imani Madega alishawahi kuwa Mwenyekiti wa Yanga, mjumbe wa kamati ya utendaji ya TFF na Mwenyekiti wa chama cha soka mkoa wa pwani kwa wakati mmoja hivyo kwa busara ya kawaida tu hata kama hakuna vifungu vya sheria au kanuni zinazozuia hii italeta mgongano wa kimaslahi tena mkubwa sana na hapo ndiyo tunapokosea sana kwenye soka letu.
 
Hawa friends of lion,mas...nzi sana,ndiyo wanaovuluga Simba kila kukicha...
 
Ni mwanachama wa simba huyu, ana haki ya kugombea....sijui kwa tff kanuni zinasemaje??

nimeambiwa kanuni zinamruhusu, sijui kwenye mgongano wa maslahi
 
Kiukweli haijakaa poa kabisa japo uko nyuma Imani Madega alishawahi kuwa Mwenyekiti wa Yanga, mjumbe wa kamati ya utendaji ya TFF na Mwenyekiti wa chama cha soka mkoa wa pwani kwa wakati mmoja hivyo kwa busara ya kawaida tu hata kama hakuna vifungu vya sheria au kanuni zinazozuia hii italeta mgongano wa kimaslahi tena mkubwa sana na hapo ndiyo tunapokosea sana kwenye soka letu.

nakubaliana na wewe Mkenya
 
Back
Top Bottom