Hii si mchezo!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii si mchezo!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Lao, Mar 15, 2011.

  1. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    MADAKTARI, WAGONJWA; MAKUTANO NI LOLIONDO KWA BABU

    "Niliondoka na wenzangu baada ya kujipanga kwenda kupata tiba baada ya kuhangaikia kwa muda mrefu Muhimbili. Kufika huko mimi na wenzangu tulikutana na dokta wetu ambaye baada ya kusalimiana naye tu alituambia mpeni Mungu yaliyo yake Mungu na ya Kaisari mpeni Kaisari," alisema.

    Angalizo: Sasa kama mpaka madaktari wanatelekeza hospitali kwenda kwa babu, inabidi tumchukue babu aje kutibu muhimbili!!!
     

    Attached Files:

  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Mpango mzima! Si unajua kuwa mganga hajigangi?
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,340
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Madkari wetu wanayajua na wanayazingatia haya: kuwa diagnisis zetu ni unreliable, wataalam wetu wa maabara ni uncommited, dawa zetu nyingi zimechakachuliwa.

     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 875
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    :focus:
     
Loading...