Hii ni kwa mashabiki wa simba na wanamichezo

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,280
2,000
Ukiwa kama mwanamichezo, mshabiki wa Simba SC au mpenzi tu wa soka, unamzungumziaje Ismail Aden Rage? Je, maoni yako ni yapi kuhusu mgogoro uliopo kati yake na baadhi ya wanachama wa Simba?
 

monakule

Member
Sep 29, 2012
84
95
Rage anaua timu anachanganya siasa na majukumu ya timu, huyo ni wakumtoa bila kumsikiliza maana siasa nyingi
 

mangi jr

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
284
250
Rage aondoke tu, hana mawazo mapya ya kibunifu kwa ajili ya timu, kubwa alofanya ni kurudisha umeme kwnye jengo la kitegauchumi la klabu basi!
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
8,312
2,000
Rage aliikuta timu yetu salama alipoingia akaanza kuuza wachezaji na pesa hazionekani ni kiongozi pekee wa timu anayeuza bure wachezaji nyota bila kupewa pesa halafu na mambo yake ya uongo aondoke atuachie timu yetu kazi kugombanisha watu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom