ndyoko JF-Expert Member Joined Nov 2, 2010 Posts 4,971 Reaction score 1,656 Feb 12, 2012 #1 Aisee hivi hii ikijaribishwa bongo unadhani nini kitatokea? Attachments Ajabu lakini kweli.jpg 14.1 KB · Views: 337
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 13, 2012 #2 Hahahahahahaaaaaa aiseeee mbona kutegana hivyo???? mh mi siwezi kabisaaaaaaaa
Utamaduni JF-Expert Member Joined Oct 23, 2007 Posts 1,279 Reaction score 600 Feb 13, 2012 #3 Shule zote za tanzania zitafungwa, labda zitabaki shule za kata kwani wazazi wenye akili na maadili watawapeleka watoto wao kwenda kusoma shule za nchi za nje.
Shule zote za tanzania zitafungwa, labda zitabaki shule za kata kwani wazazi wenye akili na maadili watawapeleka watoto wao kwenda kusoma shule za nchi za nje.
M Midavudavu JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 287 Reaction score 59 Feb 13, 2012 #4 Done, but with errors on page.