AdvocateFi JF-Expert Member Joined Jan 15, 2012 Posts 11,492 Reaction score 5,050 Feb 1, 2012 #1 Am shardcole, nimekuja JF kwa ajili ya kuwaadhibu magamba' i nid much cpreshen 4rm u all! Thanx.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,384 Reaction score 2,963 Feb 1, 2012 #2 Karibu sana. Lakini hatutaki mabishoo humu. Ukiandika kamilisha maneno, usikatekate.
dickson longo JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 232 Reaction score 52 Feb 1, 2012 #3 karibu.
stevoh JF-Expert Member Joined Dec 5, 2011 Posts 2,921 Reaction score 1,107 Feb 1, 2012 #4 andika kirefu na ueleweke ujiheshimu mtu wangu.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 2, 2012 #5 Globu said: Karibu sana. Lakini hatutaki mabishoo humu. Ukiandika kamilisha maneno, usikatekate. Click to expand... Tena kajamaa au sijui ni kadada kanaonekana kabishoooooooooo mashauzi kibao....Humu ni GREAT THINKERS ONLY so uje kwa step
Globu said: Karibu sana. Lakini hatutaki mabishoo humu. Ukiandika kamilisha maneno, usikatekate. Click to expand... Tena kajamaa au sijui ni kadada kanaonekana kabishoooooooooo mashauzi kibao....Humu ni GREAT THINKERS ONLY so uje kwa step
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,857 Feb 2, 2012 #6 Karibu sana JF.