nginda JF-Expert Member Joined Nov 4, 2010 Posts 744 Reaction score 82 Mar 22, 2012 #1 Kwa sasa usikimbilie ndoa. Subiri wanakuja
Goodrich JF-Expert Member Joined Jan 29, 2012 Posts 2,091 Reaction score 1,179 Mar 22, 2012 #2 Kweli wanakuja. Hapo nimekubali.
bucho JF-Expert Member Joined Jul 13, 2010 Posts 5,175 Reaction score 3,276 Mar 22, 2012 #3 Hakyanani kweli mwili haujengwi kwa matofali
K Kaseisi Member Joined Mar 6, 2012 Posts 99 Reaction score 41 Mar 22, 2012 #4 Uzuri wa mkakasiiiiiiiiiiiiiiiiiii, ndani pande la mti
B BLB JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 382 Reaction score 43 Mar 22, 2012 #5 mwambie asimame mkuu,
V valid statement JF-Expert Member Joined Sep 18, 2011 Posts 2,855 Reaction score 895 Mar 22, 2012 #6 Ndoa inahusiana nini na urembo? Warembo wengi wakuoa wachache!
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Mar 22, 2012 #7 nginda said: Kwa sasa usikimbilie ndoa. Subiri wanakuja View attachment 49912 Click to expand... Zinga la mkono utadhani ananyanyua chuma
nginda said: Kwa sasa usikimbilie ndoa. Subiri wanakuja View attachment 49912 Click to expand... Zinga la mkono utadhani ananyanyua chuma
mtamanyali JF-Expert Member Joined Dec 6, 2011 Posts 1,161 Reaction score 616 Mar 22, 2012 #8 mbona amekomaa sana, mtoto inabidi awe laini bana.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 22, 2012 #9 Hahahaaaaa tototooo
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 22, 2012 #10 Ndo uvaaji gani huo **** lote liko nje? Ni kwamba nyege zimezidi au? Mimi ukinivalia hivi huyo mama mkwe utaishia kumsikia kwenye bomba, kwanza hata sitothubutu kutembea na wewe.
Ndo uvaaji gani huo **** lote liko nje? Ni kwamba nyege zimezidi au? Mimi ukinivalia hivi huyo mama mkwe utaishia kumsikia kwenye bomba, kwanza hata sitothubutu kutembea na wewe.