Heslb yatoa siku 21 tu....

Fuatilia Madame KH, kusanya rekodi zako zote za kuwaonyesha kwamba huna deni nao au siku za usoni wanaweza kabisa kukuadhiri. Nimeliona jina la Madame KH πŸ™‚πŸ™‚

BAK,
Najitahidi kufuatilia...Asante. Umeliona eeh...πŸ™‚ Nakuambia hawa wananifanya mimi nionekane tapeli..sio haki kabisa!
 
Reactions: BAK

tafuta mwanasheria mzuri wafungulie kesi hawa wakulipe mamilioni naniliu kabisa hawa.wamejichanganya kweli.watu tunalipa kodi ya ajabu ambayo tunakwatwa kwenye mishahara lkn bado tu wanataka tulipe ni madeni ya ajabu ajabu.kazini kwetu walikuja mwajiri akawaambia kama mtu akiajiriwa sasa hivi tutamweleza kuwa ana deni Heslb na tutakuwa tunamkata kila mwezi but kwa watu waliokwisha ajiriwa siwezi kuwakata,mlikuwa wapi miaka yote??akawatimua.alisema serikali lazima iwe na utaratibu mzuri wa kuwapata watu wake.yaani kwa issue sensitive kama ya mkopo iweje serikali haikukeep record ya wadaiwa??na me niliona mwajiri anazungumza ukweli.watajibeba nakwambia
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…