heshima yako ruhazwe JR.


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,403
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,403 2,000
Natumia nafasi hii kukutumia salamu popote pale ulipo. sisi huku chit chat hatujambo. Dhumuni la waraka huu ni kutaka kujua kama mashindano ya miss chit chat umeyastopisha au umeyafuta. Sababu naona yamekua kama mashindano ya mfalme wa hiphop bongo. Nani kakuudhi hadi ukakaa kimya kiasi hiki?. Unasalimiwa na Kipipi. Nategemea majibu kutoka kwako.Asante.Mia
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Hee!!
Kumbe kuna mamiss humu?
Namwomba mmoja nimuwowe.
 

Forum statistics

Threads 1,284,377
Members 494,064
Posts 30,823,405
Top