Heri yako wewe unayesaka mke mwenye tabia nzuri

Heri yako wewe unayesaka mke mwenye tabia nzuri

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Posts
15,270
Reaction score
29,938
Heri yako wewe unayesaka Mke mwenye
TABIA NZURI,

mi huo Msako nimeacha siku
nyingiii,Kama ni Tabia nitamuazima Tabia
zangu tukishaoana..Kisa cha Kujinyima vitu
vizuri kisa nasaka MAMA PAROKO??
Wakati wa Kutafuta Mtoto TABIA
HAITUMIKI,ni mwendo wa Ashki tu na jinsi
ntakavyopagawishwa na kucha zake na
amenigusa wapi..

Unahitaji kupata Mke "Malaya wa Kitanda"
Nikirudi na Stress za kazini niikute hii figa
iko ndani ya Bikini tu inanisubiri,anidake
aanze "KUTUMA SALAMU KWA HISIA"
huku analalamika kwa uongo na
kweli...TABIA IKAE MBALI HUKOO
Nikialikwa mtoko na washkaji sina haja ya
kujiuliza kama niende mwenyewe au
lah,

Ntamwambia "Mke wangu leo usiku
tunatoka Outing,please DRESS TO KILL",na
muda wote wa mtoko nitakuwa nimemshika
kiuno ili kutuma Meseji kwa kila
anayeniangalia kwamba "YES NAFAIDI HILI
BUNO BURE DEILE" na hapa TABIA WALA
HAIHUSIKI!Kuna watu kila ukiwaalika
hawaji na wake zao japo walioa TABIA,kisa
MKE HAANGALIKI MARA 2...

Mi sitaki hayo mambo...Nataka nikishtuka Usiku wa
Manane pamoja na lepe la usingizi kunizidia
lakini macho yangu yapangue giza totoro la
chumbani nione HILI BUNO pembeni
yangu,nilishike kwa uchu halafu nimshtue
taratibu,"BEBI NAOMBA KIMOKO"

Goodnite Wasaka Tabia Njema,Ndo maana
mnaibuka na vitu kichefuchefu mpaka
unajisemea LABDA ALIPEWA DISKAUNTI
YA MAHARI!
Mke wangu wa Milele lazima awe
ANANISHTUA NIKIMUONA,Tabia
ntampunguzia za kwangu!

Usioe Mke ana Shepu kama TANGAWIZI eti
kwa kisingizio cha TABIA,Mwanaume
amejawa Tamaa Masaa 24,mnaoa vituko
halafu full kuchepuka na MABUNO,Tabia
nzuri waachie MAKATEKISTA!

Daaah, kuna watu wamepinda aisee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Tabia ni kitu kikubwa sana ujue ile ni ndoa mtakuwa mnaishi zaidi ya kugegedana, kuna mambo mengi, ata zaa, mta zeeka , mtakuwa na majukum mbali mbali ya kifamilia na kijamii, n.k, sasa ukipata mtu msumbufu, hajielewi, hapendi ndugu, hajali mtu mwingne zaidi yaje , hajali maendeleo hata awe mzuri kiasi gani huwezi ishi naye

Na ndio maana hao wazuri wengi tuu hawaolewi.

Wana sema "sex in marriage is like a happy episode in a sad novel"

*kua uyaone, tafuta mzuri ila usisahau mwenyw tabia nzuri
 
Hapo sitii neno hata moja,
mwanangu umemaliza
 
Tabia ni kitu kikubwa sana ujue ile ni ndoa mtakuwa mnaishi zaidi ya kugegedana, kuna mambo mengi, ata zaa, mta zeeka , mtakuwa na majukum mbali mbali ya kifamilia na kijamii, n.k, sasa ukipata mtu msumbufu, hajielewi, hapendi ndugu, hajali mtu mwingne zaidi yaje , hajali maendeleo hata awe mzuri kiasi gani huwezi ishi naye

Na ndio maana hao wazuri wengi tuu hawaolewi.

Wana sema "sex in marriage is like a happy episode in a sad novel"

*kua uyaone, tafuta mzuri ila usisahau mwenyw tabia nzuri
Mameseji ya kwenye magruoup ya whasap haya!

Yasikushtue wala nini!
 
umefanya nishindwe kucheka wala kulia
 
Hizo zote ulizoandika ni sifa za mchepuko, hakuna sifa ya mke hata moja.
 
Kijana una mawazo ya kupotosha watu... kaoe uwanja wa FISI wapo weng wa sambuli hyo..
Ila ukitoka naye anatoka kwenda kugegedwa
 
Usirudi na kilio humu ndani.. Ndoa uisikie hivo hivo... Huko kujilia kila unapotaka, na kutoka nae, unafikiri kwa mwenye tabia mbaya ni rahisi? Usirudi kutuomba ushauri nasema.. Usirudiiiii
 
Jameni mwacheni mwanamke sura na shepu tabia atamuazima, kila mchuma janga hula na wakwao na kama wewe ni ndugu yangu samahani sana janga hilo litakuhusu mwenyewe mi simooo.
 
Heri yako wewe unayesaka Mke mwenye
TABIA NZURI,

mi huo Msako nimeacha siku
nyingiii,Kama ni Tabia nitamuazima Tabia
zangu tukishaoana..Kisa cha Kujinyima vitu
vizuri kisa nasaka MAMA PAROKO??
Wakati wa Kutafuta Mtoto TABIA
HAITUMIKI,ni mwendo wa Ashki tu na jinsi
ntakavyopagawishwa na kucha zake na
amenigusa wapi..

Unahitaji kupata Mke "Malaya wa Kitanda"
Nikirudi na Stress za kazini niikute hii figa
iko ndani ya Bikini tu inanisubiri,anidake
aanze "KUTUMA SALAMU KWA HISIA"
huku analalamika kwa uongo na
kweli...TABIA IKAE MBALI HUKOO
Nikialikwa mtoko na washkaji sina haja ya
kujiuliza kama niende mwenyewe au
lah,

Ntamwambia "Mke wangu leo usiku
tunatoka Outing,please DRESS TO KILL",na
muda wote wa mtoko nitakuwa nimemshika
kiuno ili kutuma Meseji kwa kila
anayeniangalia kwamba "YES NAFAIDI HILI
BUNO BURE DEILE" na hapa TABIA WALA
HAIHUSIKI!Kuna watu kila ukiwaalika
hawaji na wake zao japo walioa TABIA,kisa
MKE HAANGALIKI MARA 2...

Mi sitaki hayo mambo...Nataka nikishtuka Usiku wa
Manane pamoja na lepe la usingizi kunizidia
lakini macho yangu yapangue giza totoro la
chumbani nione HILI BUNO pembeni
yangu,nilishike kwa uchu halafu nimshtue
taratibu,"BEBI NAOMBA KIMOKO"

Goodnite Wasaka Tabia Njema,Ndo maana
mnaibuka na vitu kichefuchefu mpaka
unajisemea LABDA ALIPEWA DISKAUNTI
YA MAHARI!
Mke wangu wa Milele lazima awe
ANANISHTUA NIKIMUONA,Tabia
ntampunguzia za kwangu!

Usioe Mke ana Shepu kama TANGAWIZI eti
kwa kisingizio cha TABIA,Mwanaume
amejawa Tamaa Masaa 24,mnaoa vituko
halafu full kuchepuka na MABUNO,Tabia
nzuri waachie MAKATEKISTA!

Daaah, kuna watu wamepinda aisee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Shukrani mkuu, chukua kinywaji hapo Ntalipa
 
Yani wengi humu wanatoa story whasap na Facebook!
Hahah
Halafu utakua alo leta ujumbe ndio ataoa mke wa kawaida kabisa ata angalia tabia.

Sija ingia whatsup kitambo sana
Ngoja nikapekue kwenye magroup ukute ishatumwa hii.
 
Hahah
Halafu utakua alo leta ujumbe ndio ataoa mke wa kawaida kabisa ata angalia tabia.

Sija ingia whatsup kitambo sana
Ngoja nikapekue kwenye magroup ukute ishatumwa hii.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mi whasap group hua nazipita sisomi maana Luna wengine wako kwa show off vyakula na mavazi so i don't like those shit!!!!
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mi whasap group hua nazipita sisomi maana Luna wengine wako kwa show off vyakula na mavazi so i don't like those shit!!!!
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Nime waachia wadogo zangu wa ku ji show kule.

Halafu ujue hata msg zako hapa zina fanya whatsup ni isahau [emoji85]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom