Heri ahadi hewa ya fedha lakini sio mgegedo!!!

bush crazy

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
583
1,000
Jaman jana nilkuwa na apointment na she fulani. muda tarajiwa ulpofika nikawanashangaa mtu hajibu sms wala hapokei simu. unajua niliudhika ila mwisho wa siku nikamshukuru mungu kwa kuniepusha na majanga! pia hata uchumi wangu hauja yumba mpaka hela ya bando bando ninayo! sema angekuja ningempa mavi2zi mpaka bac!!!!!!
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
109,505
2,000
Pole kwa kulala na ugwadu wako.

Jaman jana nilkuwa na apointment na she fulani. muda tarajiwa ulpofika nikawanashangaa mtu hajibu sms wala hapokei simu. unajua niliudhika ila mwisho wa siku nikamshukuru mungu kwa kuniepusha na majanga! pia hata uchumi wangu hauja yumba mpaka hela ya bando bando ninayo! sema angekuja ningempa mavi2zi mpaka bac!!!!!!
 

lynch

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
241
250
Jaman jana nilkuwa na apointment na she fulani. muda tarajiwa ulpofika nikawanashangaa mtu hajibu sms wala hapokei simu. unajua niliudhika ila mwisho wa siku nikamshukuru mungu kwa kuniepusha na majanga! pia hata uchumi wangu hauja yumba mpaka hela ya bando bando ninayo! sema angekuja ningempa mavi2zi mpaka bac!!!!!!
Naona unajipa mahope
 

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Mar 17, 2019
567
1,000
Mkuu ulipaka vumbi nini
Jaman jana nilkuwa na apointment na she fulani. muda tarajiwa ulpofika nikawanashangaa mtu hajibu sms wala hapokei simu. unajua niliudhika ila mwisho wa siku nikamshukuru mungu kwa kuniepusha na majanga! pia hata uchumi wangu hauja yumba mpaka hela ya bando bando ninayo! sema angekuja ningempa mavi2zi mpaka bac!!!!!!

! mbona unalialia sana?
 

Pablo 119

JF-Expert Member
May 19, 2018
1,328
2,000
mimi kuna demu mmoja nilimseti aje sehemu tupige show matoke yake hakuja mimi huku tayara nishameza vumbi la mkongo dushe inasoma 4G siku iyo nilijibeba hawa mademu sio wa kuamini
 

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Jun 3, 2018
4,005
2,000
mimi kuna demu mmoja nilimseti aje sehemu tupige show matoke yake hakuja mimi huku tayara nishameza vumbi la mkongo dushe inasoma 4G siku iyo nilijibeba hawa mademu sio wa kuamini
Vumbi la congo unameza Au unapaka?! Kijana angalia usije ukala sumu Kisa nyapu
 
  • Haha
Reactions: BAK

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom